Cần giúp về Payza

anhtuanrip123

Banned
Reactions
188
MR
0.000
Hum bữa có vào cái acc PZ để nhận tiền của Zeek.Nó báo
Access to your account is currently restricted. Please contact customer support for further information
Rùi mình support nó.Giờ nó gửi cho mình cái mail này
Hello Mr. Tuan,

Thanks for contacting us. My name is Tayyab, and I'm very happy to help you with that.

As one of the most secure and reliable online payment processors, we adhere to a comprehensive security policy for the protection of our network and our compliance with various laws and legislation.

In keeping with these policies, we will request that you reply to this email and provide the following information:

Please provide us a list of any countries that your account may have been accessed from within the last 3 months

Please explain why your account has been regularly accessed from a country other than the one listed in your Payza profile

We appreciate your cooperation while we ensure the security of our network.

Tayyab
Account Security Analyst
www.Payza.com
Ai trả lời giùm em zoi

có xài proxy không, đăng ký nước nào thì đăng nhập nước đó, xài tùm lum quá nó nghi ngờ bạn rồi.

Nó kêu bạn giải thích tại sao đăng nhập ở nước khác đó, về tìm mà reply cho nó

có xài proxy không, đăng ký nước nào thì đăng nhập nước đó, xài tùm lum quá nó nghi ngờ bạn rồi.

Nó kêu bạn giải thích tại sao đăng nhập ở nước khác đó, về tìm mà reply cho nó
Có thể là tại xài wireless nên hay reset modem đó

Last edited by a moderator:
PZ dể tính thế mà để bị ne bạn.
cái này là do bạn đăng nhập từ IP của nhiều quốc gia. PZ thì nó không limited như PP nhưng cứ tới ngày kiễm tra thì nhân viên học coi thống kê là xử lý các acc vi phạm.

PZ dể tính thế mà để bị ne bạn.
cái này là do bạn đăng nhập từ IP của nhiều quốc gia. PZ thì nó không limited như PP nhưng cứ tới ngày kiễm tra thì nhân viên học coi thống kê là xử lý các acc vi phạm.
Zay zo lam sao bạn.50$ chẳng lẽ bỏ

Rút kinh nghiệm nhé, đừng nghĩ IP ko quan trọng mà là quá quan trọng, Hãy giải thích với họ rằng do tôi dùng hide my ass hoặc gì đó, 1 chương trình để ẩn IP để truy cập vào các website cấm như facebook,... cấm quốc gia của tôi truy cập, do sơ suất nên tôi đã ko vô hiệu hóa nó, vì thế, lịch sử đăng nhập là có IP network với country khác,

Nếu bạn cần bằng chứng gì thêm, vui lòng cho tôi biết, tôi phải làm gì ? cám ơn đã đọc.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,993
173,062
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back