Ask Cần giúp về account Amazon Affiliate

fireworkz

Junior
Reactions
59
MR
0.012
Lúc trước này mình cũng đã từng làm Amazon Affiliate (gọi tắt là AA) nhưng được một thời gian nó lại BAN acc của mình.
Mình cũng thử submit lại vài account toàn bị từ chối, nên mới muốn hỏi có bạn nào có kinh nghiệm đăng kí AA thì chỉ mình với?
Không biết dùng mấy trang Niche Site hay Micro Niche Site đăng kí có được Approve không nhỉ?
Cám ơn nhiều :)

Không phải cứ vào Amazon đăng ký là được hả bác? Mình là người mới cũng đang phân vân về cái này, lúc tạo account AA thì có cái " Your Website Profile" Không biết cái này có quan trọng không? Mình bắt buộc phải tạo web cho sản phẩm trước hay sao? có thể dùng web hay blog khác thay thế được không? (Mới tạo account chưa xác định được sản phẩm) Rồi phải đợi nó chấp nhận thì mới bắt đầu bán được à? nhỡ không chấp nhận thì sao? Mong bác nào or chủ thớt có kinh nghiệm thì giải thích giúp. À có nhóm affiliate đang hoạt động không nhỉ cho mình tham gia với

Không phải cứ vào Amazon đăng ký là được hả bác? Mình là người mới cũng đang phân vân về cái này, lúc tạo account AA thì có cái " Your Website Profile" Không biết cái này có quan trọng không? Mình bắt buộc phải tạo web cho sản phẩm trước hay sao? có thể dùng web hay blog khác thay thế được không? (Mới tạo account chưa xác định được sản phẩm) Rồi phải đợi nó chấp nhận thì mới bắt đầu bán được à? nhỡ không chấp nhận thì sao? Mong bác nào or chủ thớt có kinh nghiệm thì giải thích giúp. À có nhóm affiliate đang hoạt động không nhỉ cho mình tham gia với
bỏ amazon đđi , khó ăn lắm

Thật à bác? mình mới vào mà, cần lắm mấy lời khuyên
CHÍNH xác... nếu có sản phẩm trên tay của bạn rồi review thì đươck... người VN nói còn chưa sõi rồi còn phải clone nick để comment cho nó tưởng là sản phẩm uy tín nữa chứ... Thà bỏ time tìm nich site chơi CPA .. ban thì tìm bọn khác D

CHÍNH xác... nếu có sản phẩm trên tay của bạn rồi review thì đươck... người VN nói còn chưa sõi rồi còn phải clone nick để comment cho nó tưởng là sản phẩm uy tín nữa chứ... Thà bỏ time tìm nich site chơi CPA .. ban thì tìm bọn khác D
bác đã làm chưa mà phán thế? gì mà clone nick để tưởng sản phẩm uy tín v. v

bác đã làm chưa mà phán thế? gì mà clone nick để tưởng sản phẩm uy tín v. v
bạn không tin thì tùy. clone cả youtebe comment . facebook nữa. quan trọng là comment ở bài viết :D thôi đừng quote bài mình nhé. không mình lại vào trả lời mất thời gian. Nếu ngon thì mục nay đã xôm rồi :D

Đăng ký Af Amazon còn dễ hơn đăng ký email nữa mà sao ai cũng kêu khó vậy. Bạn điền site nào cũng được mà, không quan trọng lắm cái site đâu

Thực ra aff amazon mình thấy rất dễ kiếm tiền lại nhàn hơn mấy cách thức kiếm tiền khác, quan trọng là các bạn chọn "đường" đi cho đúng thôi. Mình ngày đi làm tối về làm thêm aff amazon chừng nữa tiếng tháng cũng đú tiền sữa cho con :) . Cái chính là phải bỏ tiền mua domain và host. Còn ko muốn đầu tư thì gõ capcha cho lành :)

Dừng dọa bạn ý sợ

Đăng ký Af Amazon còn dễ hơn đăng ký email nữa mà sao ai cũng kêu khó vậy. Bạn điền site nào cũng được mà, không quan trọng lắm cái site đâu
vãi bác này thật, ko có site thì đến mùa quýt nó ko chấp nhận cho bạn

bạn phải có web, nếu bạn xác định làm web để kiếm tiền với aff amz thì bạn cứ xây dựng 1 cái web theo đúng điều khoản của amz đi, làm web ổn rồi hay nghĩ chuyện đăng ký tài khoản aff amz, vì nếu bạn làm tạm 1 cái site chỉ để đăng ký acc aff thì bạn chả kiếm được tiền mà nguy cơ bị ban acc là rất lớn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom