Request Cần giúp tài liệu fake để verify bước 2

hangbtt

Junior
Reactions
1
MR
0.000
Xin tìm cao nhân document giúp đỡ verify bước 2 :D
Vui lòng inbox thẳng Skype, chỉ pay tiền khi đã verify thành công
P/S:
Xin vui lòng không test nhé, đm nhiều bác làm document *** có tâm úp lên chờ dài cổ r ăn cái message reject tốn giờ vl :|

Xin tìm cao nhân document giúp đỡ verify bước 2 :D
Vui lòng inbox thẳng Skype, chỉ pay tiền khi đã verify thành công
P/S:
Xin vui lòng không test nhé, đm nhiều bác làm document *** có tâm úp lên chờ dài cổ r ăn cái message reject tốn giờ vl :|
https://mmo4me.com/threads/nhan-veri-tai-khoan-perfectmoney.379168/
Muốn veri thành công rồi trả tiền thì đưa tk + info , veri xong trả lại tk rồi đưa tiền. chứ fake cái tài liệu cho bạn rồi ai biết bạn veri đc hay không mà đòi tiền :(. Còn không thì đưa info rồi fake xong đóng môc demo, thấy ok thì chuyển tiền bỏ mộc demo thôi.

Bản demo của một khách hàng trc https://drive.google.com/file/d/1WPxgCPhqt7gEY7Yh9SCtfUAozJ5qCS5_/view?usp=sharing

trong tài khoản có tiền sẵn nên k muốn đưa pass bạn ơi, cần thì anydesk qua check chứ ăn gian gì mấy đồng lẻ =))

trong tài khoản có tiền sẵn nên k muốn đưa pass bạn ơi, cần thì anydesk qua check chứ ăn gian gì mấy đồng lẻ =))
Muốn veri thì chấp nhận tiền trước, document sau chứ chả ai làm free rồi chờ bạn veri được mới lấy tiền đâu. Quan trọng là người làm document trình độ tới đâu thôi.

Muốn veri thì chấp nhận tiền trước, document sau chứ chả ai làm free rồi chờ bạn veri được mới lấy tiền đâu. Quan trọng là người làm document trình độ tới đâu thôi.
Ời chứ làm doc mà k vẻrify đc thì sao :|

Chưa thấy ai như thanh niên này :confused::confused::confused:
Đơn giản là không thích phí thời gian cho mấy thanh niên tập làm document ok? Còn tiền bạc muốn bao nhiêu thì cứ thẳng thắn mà đề cập, cảm thấy k làm nổi thì biến :D

Attachments

192.4 KB · Views: 168
    63.3 KB · Views: 164
Đơn giản là không thích phí thời gian cho mấy thanh niên tập làm document ok? Còn tiền bạc muốn bao nhiêu thì cứ thẳng thắn mà đề cập, cảm thấy k làm nổi thì biến :D
quan trọng là bạn muốn làm hay không, cứ thích rẻ và free thì làm thí nghiệm cho mấy thằng gà vậy thôi. Mình làm ở đây chưa ai chọn mình mà chưa passed hết. giá thì hơi cứng tí mà thôi.

Last edited:
cái đó là do bạn , đâu phải do người ta , người ta có bắt bạn phải theo dịch vụ của người ta đâu ???

người uy tín , giá max thì không thích

cứ thích giá rẻ rồi dính quả đắng

Cái này cứ chuyển tiền sang TK khác.
Đưa TK họ verify xong thì trả tiền cho họ.

Ví dụ: Đưa DOC fake mộc đỏ cho ông xong ông đưa cho công an thì chết mẹ ông làm DOC luôn :D

P/s: Nếu TK nhiều tiền quá thì đành phải tự mò nhé :p

Cái đm các bạn *** đọc à. 230k = $10 cho cái tờ bill đấy đc gọi là rẻ hả, rẻ thì đã chọn thằng kotexsitin rồi nhé =))
Xin lỗi bạn chứ giá mình chả đến 10$ mà vẫn đảm bảo veri đàng hoàng. Cái quan trọng là bạn 1 là k dám đưa tài khoản. 2 là k tin vào bất cứ ai nên chả chịu đưa tiền trước. Mình nghĩ bạn nên close cái top này đi. Chả ai làm cái Doc xong đưa cho bạn khi mà chả có tí thù lao nào đâu.

Xin lỗi bạn chứ giá mình chả đến 10$ mà vẫn đảm bảo veri đàng hoàng. Cái quan trọng là bạn 1 là k dám đưa tài khoản. 2 là k tin vào bất cứ ai nên chả chịu đưa tiền trước. Mình nghĩ bạn nên close cái top này đi. Chả ai làm cái Doc xong đưa cho bạn khi mà chả có tí thù lao nào đâu.
bạn k làm k có nghĩa k có ai làm :D
Clear?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,436
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week