Cần giúp Tài khoản amazon bị khóa

meomeo177

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Tk Amazon của em bị khóa do add gift bẩn. Do trước đấy e chưa kịp làm thẻ Visa nên có mượn thẻ của ban để add, h nó hold luôn TK của bạn e vì có liên quan. Em muốn hỏi có cách gì mở khóa cho TK của bạn e? nếu ko thì lập TK mới, add cái thẻ cũ vào có đc ko, hay Amazon sẽ khóa tiếp, dùng thẻ mới thì sao?

Ông bán gift bẩn cho e đã đền gift sạch, nhưng đưa nhầm gift 2000$ (e mua gift 500$), e check out hộ ông ý để hết số thừa thì TK bị hold luôn, báo là liên quan TK cũ (thẻ ngân hàng khác) thì do địa chỉ IP à? có cách gì mở khóa ko các bác.

Bác nào có kinh nghiệm cho em xin ý kiến với

mình bị cái này cũng nhìu lần, lời khuyên là bạn nên 1 là gọi trực tiếp nch vs nó, 2 là chat vs nó ( 2 thì lâu vs rườm rà hơn cái số 1, có khi kéo cả vài tuần ). cho dù bạn lập bn tk đi nữa , nếu mà thẻ cũ thì vẫn bị hold nhé, AMZ nhận dạng ko chỉ dựa vào IP mà dựa vào nhìu thứ khác nữa. kiểu như là 1 máy tính mới hoàn toàn. tên mới, nói chung là info mới hết từ trên xuống dưới. Hoặc là 1 cái thẻ mới nhưng tên vẫn có thể cũ.
nhưng mà thườn thường là 1 2 lần đầu thì chỉ cần gọi lên là nó sẽ mở lại thôi. yên tâm

Upvote 0
thánh liều! mà cho mình hỏi gift bẩn là sao, mình fake ip rồi làm offer không khác gì lừa net rồi, thì đó có phải gift bẩn không. Tàn gift 5$ thôi ?

Upvote 0
gift bẩn là không phải gìft sạch :)).

Gift bẩn thường là gift có vấn đề thanh toán. Nạp xong bị check ra là hold, hoặc block tài khoản ngay.

Bạn xài chung thẻ bị khóa thì đương nhiên lại bị khóa thôi. Bạn có nhờ support cũng k ăn thua đâu.

Upvote 0
Tk Amazon của em bị khóa do add gift bẩn. Do trước đấy e chưa kịp làm thẻ Visa nên có mượn thẻ của ban để add, h nó hold luôn TK của bạn e vì có liên quan. Em muốn hỏi có cách gì mở khóa cho TK của bạn e? nếu ko thì lập TK mới, add cái thẻ cũ vào có đc ko, hay Amazon sẽ khóa tiếp, dùng thẻ mới thì sao?

Ông bán gift bẩn cho e đã đền gift sạch, nhưng đưa nhầm gift 2000$ (e mua gift 500$), e check out hộ ông ý để hết số thừa thì TK bị hold luôn, báo là liên quan TK cũ (thẻ ngân hàng khác) thì do địa chỉ IP à? có cách gì mở khóa ko các bác.

Bác nào có kinh nghiệm cho em xin ý kiến với

Khi làm acc mới tuyệt đối không add những thông tin liên quan đến của acc cũ như cookie, thẻ visa...

Còn việc đưa nhầm code 2000$ là cố tính của seller mượn acc của bạn order giúp nó :D chia buồn, có die thì die acc của bạn vì kiếm 1 acc amazon add code to hiện nay cũng khó.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,299
170,429
Latest member
quanmactieu869

Most viewed of week

Most viewed of week

Back