cần giúp đỡ về zeek và PZ

zer0190

Junior
Reactions
41
MR
0.012
Tình hình là thế này.
Hôm 22 em vào PZ lấy 10$ up zeek, đã up xong và acc zeek đã lên silver.
Đến ngày 25 check mail bằng điện thoại thấy có email của PZ báo về là cái khoản tiền mình up zeek đã bị cancel. lúc đó đang ở quê nên không vào kiểm tra tk PZ ngay đc.
Đến hôm 29 về đăng nhập vào PZ thì nó báo pass sai, reset pass thì nó báo email không đúng hoặc không phải là primary mail, em nghĩ thằng hack đã xóa cái email em đi và thay bằng email khác. hôm đó em đã gửi support cho PZ để lấy lại TK nhưng đến hnay vẫn chưa nhận đc trả lời.
Đến ngày 31-7 lại nhận đc email của PZ báo" You filed a dispute ", em tạm hiểu là cái thằng hack của em nó mở tranh chấp đòi 10$ đã up zeek.

các pro cho em hỏi :

1. Acc zeek của em hiện vẫn đang là Silver, nếu thằng Hack đòi lại đc 10$ up silver đó thì acc zeek của em sẽ ntn ?, liệu có bị zeek nó khóa không hay chỉ bỏ tiền up lại là đc ? em đang định đầu tư mạnh vào acc zeek này, theo các pro thì có nên đầu tư vào acc này nữa hay không?

2. Em gửi support cho PZ từ 29 đến hôm nay chưa nhận đc trả lời, vậy có nên gửi support giục nó hay gửi cái support khác cho nó không nhờ các pro giúp với. cách gửi support tnao mong các pro hướng dẫn.

vote bỏ acc ,,tưởng acc to lắm :binhsua37:

bỏ cả acc zeek, cả acc PZ á ?
acc pz bỏ cũng đc, vì có lấy lại chắc số $ trong đó cũng chẳng còn, nhưng acc zeek bỏ thì phí lắm, chơi từ free lên mất 2 tháng post ads, giờ làm lại thì mệt lắm. HIX.

mình nghĩ bạn cứ chat live với supporter của zeek đi, nói rõ là bị hack acc payza và hacker đã làm như vầy, như vầy ....
coi nó có thể set lại acc là free rồi upgrade lại ko, hay nó xử lý thế nào

có thể là sẽ phải tốn thêm $10 nâng cấp lại

mình nghĩ bạn cứ chat live với supporter của zeek đi, nói rõ là bị hack acc payza và hacker đã làm như vầy, như vầy ....
coi nó có thể set lại acc là free rồi upgrade lại ko, hay nó xử lý thế nào

có thể là sẽ phải tốn thêm $10 nâng cấp lại

Bạn này nói phải nè. Cứ như vậy đi bạn. Chứ bỏ acc Zeek thì phí lắm

Announcements

Forum statistics

Threads
421,074
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week