Cần giúp đỡ tư tưởng cho newbie

Reactions
37
MR
0.446
Như tiêu đề đã ghi và nói thêm là mình đang chán nản với nghề MMO quá.:) Từ khi tham gia chỉ có đồng lẻ thôi. Ai làm giàu được thì nói ra nhé cho minh theo với.

Last edited:
Như bạn nói thì nó cũng khó là gian nan nhỉ.
mình đang muốn nghỉ việc bên ngoài để tập trung chuyên sâu và học các tài liệu cuả nguời đi truớc.
nhưng vấn đề mình gặp phải là nếu đầu tư toàn bộ thời gian thì nguồn thu nhập cuả mình sẽ bị giới hạn thậm chí là không có.
mà nếu đi làm để phát triển học nó song song thì mình nghĩ mình ko đủ thời gian và sự quyết tâm để chuyên tâm vào nó.
mình muốn xin ý kiến chia sẻ cuả các pro đi truớc là affiliate có hình thức nào để mình có thể tạo ra doanh thu luôn không/
dù không phải là nhiều nhưng iít nhất phải đủ chi phí sinh hoạt để tiếp tục dành toàn bộ thời gian phát triển nó.
hay phải tìm hiểu thêm các mảng khác ở MMO để duy trì ạ.
cái gì cũng cần có thời gian cứ bác, sao mà ăn xổi được :))))
Nhưng nếu bỏ ra 1 2 năm đầu này để nghiên cứu, rồi đến thời điểm đạt đc thành công thì chỉ có nằm nhà chờ tiền đổ về thôi. Traffic tốt rồi, đi link mỗi website chục đơn/ ngày là cũng ấm bụng.
Chiaki.vn / Affiliate.chiaki.vn / [email protected]

Upvote 0
MMO chỉ nên xem là nghề tay trái cho tới khi bạn giàu :popo_bye:

Upvote 0
không gì cho free hết bạn ơi . cái này càng dễ càng được nhiều tiền thì né . HYIP né . cứ đầu tư lãi thì lé lé nha :D

Upvote 0
Em là new của MM4ME!
Đọc bài của chủ thớt nhớ tới 1 năm trước của em, Cũng hì hục tự làm MMO nhưng thất bại hoàn thất bại. Nhưng nắm bắt thời điểm là cái rất quan trọng trong việc quyết định thành công. Facebook cho kiếm tiền từ cuối năm 2018.

Em đã tập trung hết sức để nghiên cứu và đến hiện tại đã có 1 thành công nhất định là có 1 đội 20 người và hệ thống tài nguyên lớn trên Facebook. Cái mà 1 năm trước em đã ngồi ước có được.

Khi bác viết lên những điều này chắc bác cũng đang mệt mỏi lắm, bác nên ngồi lại và nhìn lại thị trường xem giờ xu thế là gì và ít nhất bác phải kiếm được đủ ăn đã rồi tính tiếp. Giờ ko còn chuyện đam mê nhưng ko ra tiền đâu bác

Upvote 0
Hay quá . Chúc mừng Bro.
Hóng các Bro đã thành công vào chia sẻ . hí hí

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,783
Latest member
alexandrite