Cần giúp đỡ tư tưởng cho newbie

Reactions
37
MR
0.446
Như tiêu đề đã ghi và nói thêm là mình đang chán nản với nghề MMO quá.:) Từ khi tham gia chỉ có đồng lẻ thôi. Ai làm giàu được thì nói ra nhé cho minh theo với.

Last edited:
Từ ngày có mozo forum đông vui hẳn :D
1 dự án thì bounty thường kéo vài tháng mong mozo cũng thế, tổ chức thêm nhìu bounty nữa để ae trên forum có cơ hội tham gia và kiếm tiền nhìu hơn :D
Theo như em đọc trong Dự Án thì chỉ trong vòng 1 tháng thôi chứ ko dc vài tháng đâu ạ, hi vọng sau đợt này sẽ có thêm vài dự án bounty nữa thì tốt, anh em có thếm khoản thu nhập cũng khỏe

Upvote 0
Theo như em đọc trong Dự Án thì chỉ trong vòng 1 tháng thôi chứ ko dc vài tháng đâu ạ, hi vọng sau đợt này sẽ có thêm vài dự án bounty nữa thì tốt, anh em có thếm khoản thu nhập cũng khỏe
Vâng, mozo là dự án đầu tiên hi vọng nó thành công để sau này nhiều dự án hơn nữa cho anh em 4rum kiếm thêm thu nhập. Mozo thì CT1 khó quá, CT2 nằm trong khả năng, CT3 thì khá ổn mà kết thúc quá sớm :oops:

Upvote 0
Cho em hỏi các bro thêm:
+ Cách sử dụng trang web mmo4me như thế nào? Bài đăng thì nhiều lắm, các hình thức cũng nhiều. Làm sao để đọc được hết ạ.
+ Có phải MMO là em cứ tìm kiếm các trang web trả tiền, rồi làm thôi?

Last edited:
Upvote 0
Cho em hỏi các bro thêm:
+ Cách sử dụng trang web mmo4me như thế nào? Bài đăng thì nhiều lắm, các hình thức cũng nhiều. Làm sao để đọc được hết ạ.

Thấy ở đâu người ta bảo có tiền thì làm.

Upvote 0
Cho em hỏi các bro thêm:
MMO có chia từng box, là từng cách kiếm tiền riêng, bạn xem cách kiếm nào phù hợp nhất với mình và vào đó đọc nhé

Last edited:
Upvote 0
Cho em hỏi các bro thêm:

bỏ thời gian

bỏ công sức

bỏ vốn, tầm 20 củ, xem như mất trắng luôn đó

bỏ sự thoải mái (tìm tòi, học hỏi, học từ mấy nguồn tiếng Anh là ngon lành nhất, mà chời má, mệt bỏ mẹ ra)

nhiêu nhiêu đó thoai

Ý kiến cá nhân, có thể đúng, có thể sai, có thể tào lao :rolleyes:

Upvote 0
Đôi khi để xác định được bản thân mình mạnh ở điểm gì còn khó hơn gấp nhiều lần việc đánh giá người khác.
Cả cuộc đời xuôi ngược mấy ai hiểu được bản thân mình.:oops:

Upvote 0
Tìm cái gì phù hợp rồi làm, thất bại cái này thì chạy qua cái khác, linh hoạt lên rồi sẽ thành chánh quả, :v , mình cũng nhảy qua 4,5 dự án rồi chưa đâu vào đâu, gọi là đủ sống qua ngày

Upvote 0
ở đời làm gì có ai chỉ ai kiếm tiền free đâu, b tự làm các cv xong tìm điểm mạnh của mình rồi tìm một cái "ngách" rồi kiếm sống thôi, mmo rộng mênh mông k thiếu đất cho b dung thân đâu, quan trọng là b nỗ lực tn thôi, còn cứ theo người này làm cái này theo người kia làm cái nọ thì sau 1 thời gian vẫn trắng tay thôi. ok z nha

Upvote 0
Cho em hỏi các bro thêm:
Thử hết từng cái thôi. Cái nào mà kiếm được ra tiền trang trải thì chứng tỏ mình hợp với cái đó

Upvote 0
có thể là drop cũng vui mà, tại sao ko :)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back