Cần giúp đỡ gửi mail hủy payout đến FS.

Reactions
507
MR
0.179
Hôm qua em chót ấn payout 20$ ở FS sang tài khoản wmz, mà cái WebMoney Keeper Classic 3.9.4.0 dở hơi cài ra nó không active đc:
Đăng nhập xong ấn vào khung đỏ:

Nó ra cái này ạ :-s

Gửi mail cho [email protected] mãi mà không được, ngán ngẩm vụ active này quá, bác nào soạn hộ em cái mail bảo FS hủy payout sang tài khoản wmz giúp em với, chiều mai nó payout thành công sang wmz kia thì em mất toi 20$ :((
Em cảm ơn nhiều ạ :-x

Dạ em có backup mới nhât của lần cài trước là 2 cái file : xxxxxxxxxxxx.kwm và xxxxxxxxxxxx.pwm đã chọn nó rùi nhưng mà nó đòi active máy tình nữa, Tử trưa qua vẫn không nhận được sms chứ code active. Em đang soạn mail xin hủy payout mà không biết viết thế nào để FS hủy lệnh payout và trả tiền về tài khoản FS như trước lúc click payout :-s

Upvote 0
Dạ em có backup mới nhât của lần cài trước là 2 cái file : xxxxxxxxxxxx.kwm và xxxxxxxxxxxx.pwm đã chọn nó rùi nhưng mà nó đòi active máy tình nữa, Tử trưa qua vẫn không nhận được sms chứ code active. Em đang soạn mail xin hủy payout mà không biết viết thế nào để FS hủy lệnh payout và trả tiền về tài khoản FS như trước lúc click payout :-s
Mình có thấy cần code điện thoại gì đâu nhỉ. có key, pass key, mail là active đc mà

Upvote 0
Cái mail gửi đến đòi avtice IP, chỉ có link active, và nó bắt điền code nhận đc từ điện thoại bác ạ :(
Nội dung mail:
"WebMoney Activate Notification

Hi!

To activate your WMId, you must enter your activation code on web-page https://security.wmtransfer.com/asp/hwactivate.asp?wmid=xxxxxxxxxxxx

Activation code sent as text or voice message to phone :84xxxxxxxxx

Best Regards, WebMoney Team."

Ban nãy ngồi mò mò send mail cho FS bảo họ cancel payout, không biết có cái kiểu này không nữa. Quả này mà được thì bỏ luôn keeper classic :binhsua04:

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,579
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom