Ask [Cần giúp đỡ] Giải hcaptcha cho freebitco.in

namtt007

Legendary
Solutions
1
Reactions
2,145
MR
0.842
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Hi 500 ae.
Mình đang làm 1 js bỏ vào console để giải hcaptcha cho freebitco.
Sau khi lấy được token từ 2captcha, mình đã điền token vào được 2 textarea.

Mình đang vướng chỗ không biết làm như thế nào để có thể click vào tickbox của hcaptcha bằng code javascript

Ae nào có kinh nghiệm về việc này có thể vui lòng chỉ giúp mình với.
Mình xin cảm ơn nhiều ạ.

P/s
@wormiit : có ghé ngang thì giúp mình solution với nhé, mình cảm ơn.

Hi 500 ae.
View attachment 180031

Mình đang vướng chỗ không biết làm như thế nào để có thể click vào tickbox của hcaptcha bằng code javascript
View attachment 180047

Mình xin cảm ơn nhiều ạ.

P/s

1 năm rồi rồi không làm việc với hCaptcha nên không nhớ lắm bác à, mà hình như mã trả về từ 2captcha là dạng base64, giải mã thử ra chứ có cần click vào nút kia đâu, nhớ mang máng vậy à :popo_big_smile:

Năm ngoái mà chăm chỉ hCaptcha thì giờ chắc có miếng với Doggy coin rồi, ai biết nó lên nhiều vậy đâu à

1 năm rồi rồi không làm việc với hCaptcha nên không nhớ lắm bác à, mà hình như mã trả về từ 2captcha là dạng base64, giải mã thử ra chứ có cần click vào nút kia đâu, nhớ mang máng vậy à :popo_big_smile:

Năm ngoái mà chăm chỉ hCaptcha thì giờ chắc có miếng với Doggy coin rồi, ai biết nó lên nhiều vậy đâu à
trước recaptcha thì chỉ cần set token vô textarea g-recaptcha-reponse là xong. Qua cái hcaptcha này thì dù đã set token thì vẫn phải tick vào cái checkbox để submit form, quá mệt mỏi

trước recaptcha thì chỉ cần set token vô textarea g-recaptcha-reponse là xong. Qua cái hcaptcha này thì dù đã set token thì vẫn phải tick vào cái checkbox để submit form, quá mệt mỏi

dùng thêm autoit quét tọa độ đi bác, chứ mặc định cái trong đó nó là nằm ở trong "1 vùng khác" của web nên hơi khó click đó :popo_big_smile:

dùng thêm autoit quét tọa độ đi bác, chứ mặc định cái trong đó nó là nằm ở trong "1 vùng khác" của web nên hơi khó click đó :popo_big_smile:
uh, cái iframe, search mãi google mà vẫn ko ra solution nên mới lên đây cầu cứu ae. Mình cần tìm code js để click, chứ auto click thì ko đúng ý lắm

uh, cái iframe, search mãi google mà vẫn ko ra solution nên mới lên đây cầu cứu ae. Mình cần tìm code js để click, chứ auto click thì ko đúng ý lắm

nếu bác chạy code js trong iframe có chứa dấu tích thì được chứ mặc định trình duyệt nó không cho chạy xuyên các iframe đâu, có thể có cách từ iframe parent mò vào child iframe chứ ngược lại k được, maybe kkk

Bác tham khảo cái này xem sao, cái này trên python nhé bác, không cần tick vào check box đâu bác
captcha_answer = token giải captcha bác nhé
browser.execute_script('''document.querySelector('[name=g-recaptcha-response]').innerText = arguments[0]
document.querySelector('[name=h-captcha-response]').innerText = arguments[0]
''', captcha_answer)

Nhờ pro này giúp đỡ nè a nam @ANHautobot .
Hi 500 ae.
View attachment 180031

View attachment 180047

Mình xin cảm ơn nhiều ạ.

P/s
Nếu b cần click vào checkbox thì m gửi b Extension m vừa làm riêng cho site này theo nhu cầu của b.
Chỉ cần import tiện ích đã giải nén lên là được.
Chúc b thành công.

Attachments

• hcaptcha auto click freebitco.zip
    2.6 KB · Views: 179
Last edited:
Nếu b cần click vào checkbox thì m gửi b Extension m vừa làm riêng cho site này theo nhu cầu của b.
Chỉ cần import tiện ích đã giải nén lên là được.
Chúc b thành công.
cái extension đúng thứ mình cần rồi mà mình ko biết cách import vào code js của mình. Mình có ib tele cho bác. Bác hướng dẫn giúp mình với nhé. Thank bác nhiều ạ

Đù, Nam XO vẫn còn phịch FB à :popo_big_smile:

sau khi kết hợp cái extension của bác @ANHautobot với cái js của mình thì mình đã auto roll ok. Thank ae đã quan tâm và giúp đỡ nhiều ạ

Giờ có tự ref đc ko hay chỉ nhân số lượng acc riêng lẻ lên làm thôi ạ

Đa số các acc mới sau này kiểu ref chéo mà ko dep đều bị lộ thôi, bạn có ref thì phải có dep và có bet và phải tỉnh đòn nhất là ip, còn không dep bắt buộc phải chơi độc lập. Chỉ có các acc cũ từ trước 2019 thì mới không bị soi thôi

Hi 500 ae.
View attachment 180031

View attachment 180047

Mình xin cảm ơn nhiều ạ.

P/s
ko cần nhấn vô cái dấu check đó nữa bạn. điền mã vào 2 textarea rồi click submit của form là đc.

Đa số các acc mới sau này kiểu ref chéo mà ko dep đều bị lộ thôi, bạn có ref thì phải có dep và có bet và phải tỉnh đòn nhất là ip, còn không dep bắt buộc phải chơi độc lập. Chỉ có các acc cũ từ trước 2019 thì mới không bị soi thôi
Vâng cho mình hỏi thêm tí là acc mới là tạo mỗi acc 1 ip với khi claim cũng phải mỗi ip khác nhau đúng ko ạ

iem còn con ặc như này giờ làm gì đây a :popo_big_smile:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,788
Latest member
789club789app

Most viewed of week

Most viewed of week

Back