Cần chỉ giáo traffic từ facebook

buonqua

Senior
Reactions
228
MR
0.275
Chat with me via Skype
Tình hình là mình đang chơi CPA cũng như CPC thôi. Traffic thì hiện tại mình từ ytb với facebook. Nhưng dạo này facebook nó checkpoint với líst group để kéo traffic không chất lượng. Có pro nào đang kéo traffic từ facebook cho mình xin ít kinh nghiệm với :D

caffebuon

Hero
Reactions
801
MR
0.768
Chat with me via Yahoo Messenger
Ads thì mình có chạy :D cơ mà muốn free traffic vì thấy nhiều thằng tây nó chơi free traffic khá ổn :D
chạy ads là chạy thế nào vậy cậu? mình chưa hình dung dc nó chạy ra sao và cái traffic nó có hình dáng như thế nào? cậu có thể thông não mình vs dc không?

chạy ads là chạy thế nào vậy cậu? mình chưa hình dung dc nó chạy ra sao và cái traffic nó có hình dáng như thế nào? cậu có thể thông não mình vs dc không?
là facebook ads đó cậu, giờ thì paid traffic hay dùng là bing ads với fb ads. còn có thêm paid traffic từ mấy site cpm nữa

là facebook ads đó cậu, giờ thì paid traffic hay dùng là bing ads với fb ads. còn có thêm paid traffic từ mấy site cpm nữa
bạn biết chạy ads facebook không bạn có thể hướng dẫn mình xơ qua 1 chút được không bạn? mình biết ads fb dùng để chơi offers rất tốt nhưng chưa hiểu nó chạy ra làm sao cả :( còn boot traffic từ CPM thì mình có từng chơi qua nên cũng hiểu, nhưng do mình không chơi off 18 + nên không cần boot loại đó hi :)

vanhungg

Junior
Reactions
94
MR
0.033
Chat with me via Skype
Bọn Tây nó mua nick FB giá rẻ sll của em chứ đâu về SPAM. chết bỏ. Check Point cũng chơi luôn. Thế là được :D

bạn biết chạy ads facebook không bạn có thể hướng dẫn mình xơ qua 1 chút được không bạn? mình biết ads fb dùng để chơi offers rất tốt nhưng chưa hiểu nó chạy ra làm sao cả :( còn boot traffic từ CPM thì mình có từng chơi qua nên cũng hiểu, nhưng do mình không chơi off 18 + nên không cần boot loại đó hi :)
bạn muốn thì pm yahoo mình nhé :v

Announcements

Forum statistics

Threads
423,754
176,207
Latest member
gamedoithuongis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week