• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần cao nhân giúp đỡ PP cho rút tiền sau 180 ngày

envato

Pre-verified
Reactions
0
MR
0.000
Mình bị limit vì cái tội Change pass ỏ quán cafe

Jul 12, 2012: We noticed some unusual log in activity with your account. Please check that no one has logged in to your account without your permission.

Hôm qua PPal có mail thông báo cho rút tiền 1/18/2013

Jan 18, 2013 Wire Transfer ToBank Account
Completed

Xin hỏi các cao nhân nó đã đồng ý cho rút tiền về vậy acc của mình có khả năng hết limit không

vẫn limit chỉ rút dc tiền về bank thôi, rút xong rồi làm acc mới cho nhanh :binhsua04:

Limit 6 tháng thì làm ăn cái mọe gì nữa cái anh PP này cũng ác quá đi

vẫn limit chỉ rút dc tiền về bank thôi, rút xong rồi làm acc mới cho nhanh :binhsua04:

:binhsua09: bị limit hết 3 con PP Premium

Bây giờ lập tiếp 1 con Proceon lập xong ver luôn 45 ngày sau nhận tiền 300-400 được không nhỉ

:binhsua09: bị limit hết 3 con PP Premium

Bây giờ lập tiếp 1 con Proceon lập xong ver luôn 45 ngày sau nhận tiền 300-400 được không nhỉ

Nếu 1 info thì high risk nhé

nó đã cho rút thì rút hết đi bạn. nếu có bị ăn mít thì bỏ acc đó làm cái mới thôi. sao phải xoắn

acc này bị block ko bao h đc siêu thoát rồi, add bank vào with thôi bạn

Mình bị limit vì cái tội Change pass ỏ quán cafe

Jul 12, 2012: We noticed some unusual log in activity with your account. Please check that no one has logged in to your account without your permission.

Hôm qua PPal có mail thông báo cho rút tiền 1/18/2013

Jan 18, 2013 Wire Transfer ToBank Account
Completed

Xin hỏi các cao nhân nó đã đồng ý cho rút tiền về vậy acc của mình có khả năng hết limit không

Sau 180 ngày thì sau khi with tiền xong thì cái acc đấy xem như vất được rồi đấy bạn :) .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom