Request Cần bro Selenium chỉ dạy !!!!!

amonian

Senior
Reactions
71
MR
0.105
Hiện tại em đang sử dụng selenium để làm auto web , dạo này gặp con captcha của taobao lạ lắm . Hình như nó detect đc mình đang dùng selenium nên chỉ cẩn duyệt web qua selenium là giải captcha lỗi làm ko qua step sau đc , imacros thì vẫn bình thường , có mỗi khi dùng selenium là bị . Do nhu cầu cần sử dụng selenium nên lên đây hỏi các pro cách nào bypass selenium qua đc trường hợp này ko vậy ?
link reg nick airdrop có captcha cho các pro thử : https://dad.one/airdrop/index/regist
Em cảm ơn !

khoailang

Junior
Reactions
165
MR
0.001
không pro nào vào chỉ em hết sao :(
imacro của thím bình thường thì cứ để chạy thôi có sao đâu nhỉ, chạy selenium chi cho cực.
mà thằng selenium lỗi tè le ra lỗi như của thím là 1 ví dụ, khởi động thì chậm, mỗi lần nó tạo thư mục 25mb trong temp.
mặc dù có thể xóa được nhưng mau phải thay ổ ssd lắm:confused:

imacro của thím bình thường thì cứ để chạy thôi có sao đâu nhỉ, chạy selenium chi cho cực.
mà thằng selenium lỗi tè le ra lỗi như của thím là 1 ví dụ, khởi động thì chậm, mỗi lần nó tạo thư mục 25mb trong temp.
mặc dù có thể xóa được nhưng mau phải thay ổ ssd lắm:confused:
tại imacros em chỉnh làm mỗi mấy chức năng cơ bản , thao tác thôi , chuyển qua selenium sử xý sâu hơn nhiều function nữa , biết là imacros cũng làm đc mà trình còi nên muốn xem selenium , ak em vừa tìm đc tại sao r , nó dùng js để detect navigator.webdriver vs mấy cái nữa , nhưng ko sao ẩn đc nó đi ,dùng hàm excute_script của nó chạy js ẩn đi mà ko đc , đến nản

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom