Report Cần biết vì sao mod Cuibap lại banned account mà không rõ lý do dù đã inbox hỏi!

Status
Not open for further replies.

QuenNguoiXua

Newbie
Reactions
3
MR
0.047
Nội dung: Cần admin @Shin và super mod @animax1991 check lại lý do sao nick Mmo01 lại bị banned bởi mod cuibap1984
Đề xuất phương pháp xử lý: Phục hồi và xin lỗi mình công khai trên forum, vì hôm nay là sinh nhật mình nữa.
Bạn đã INBOX cho chưa? Đã inbox hỏi anh Bắp về lý do sao lại bảo mình spam lúc gần 3h chiều hnay.
Link dẫn chứng:
Không dẫn chứngđược vì account đã bị khóa!
Hình ảnh đính kèm:
Không có hình ảnh đính kèm

Mình luôn cố gắng thảo luận tử tế và rất muốn forum mình sạch sẽ, tất cả mọi mems đang hoạt động đều không bị phạm quy, nên luôn report các vấn đề ( nếu có rõ ràng ) cho các anh trong ban quản trị xử lý. Nên bản thân mình rất chú trọng rules của diễn đàn. Nếu mình có sai xin chỉ rõ cho mình biết sai phạm của mình là ở đâu chứ không phải mình inbox hỏi lịch sự tử tế mà không thèm trả lời rồi đến buổi tối là banned luôn tài khoản của mình không 1 lý do chính đáng rõ ràng!

Rất mong anh @Shin@animax1991 check lại account của mình đã bị banned đúng hay sai ? Nếu sai mình xin phép rút kinh nghiệm, nếu mình không sai xin được restore account @Mmo01 ngay lập tức.

Xin cám ơn tất cả!

Vừa bấm vào nic bác thấy hình như bị ban với lí do spam thì phải

Attachments

48.6 KB · Views: 161
Upvote 0
bác vào nhà người ta bị baned ,yêu cầu người ta xử lý và xin lỗi công khai ,có đáng không,sao ko làm lại từ đầu,đăng ký 1 tk khoản khác ,cẩn trọng hơn khi đăng bài,xong. để ý gì 3 chuyện nhỏ nhặt này

Upvote 0
mình set banned bạn vì bạn spam gần như liên tục ! không biết có ý đồ gì mình đã warrning nhưng bạn vẫn tiếp tục và mình phải banned !

Upvote 0
mình set banned bạn vì bạn spam gần như liên tục ! không biết có ý đồ gì mình đã warrning nhưng bạn vẫn tiếp tục và mình phải banned !

Vừa bấm vào nic bác thấy hình như bị ban với lí do spam thì phải

Ko ai xử lí vụ này à

Vì mình có inbox hỏi anh bắp vì sao lại warning mình, nhưng lại nhận được sự im lặng, không trả lời giúp mình cái lý do hay topic nào mà mình đã sai phạm. Đến tối thì lại lại banned tiếp. Mình không biết mình đã spam ở điểm nào, nên mình muốn mới admin @Shin và anh @animax1991 kiểm tra giúp mình phạm quy ở chỗ nào để mình biết.

Mình chỉ thảo luận nói chuyện bình thường với các bạn khác chứ mình không biét mình đã spam nói / spam quảng cáo / spam sản phẩm dịch vụ gì ở diễn đàn này cả. Xin dẫn chứng giúp mình điều luật nào mình đã làm sai, chứ không không chỉ nói mà ko chỉ ra điểm nào ở Rules mmo4me thì sao mình biết mà sửa chữa rút kinh nghiệm chứ ?

@Shin @animax1991 @Toyry hay bất kỳ admin / mod nào có quyền check hoạt động của mình trong forum mmo4me hãy giúp mình được hiểu rõ.

Tất cả hoạt động của mình có gì sai trái ở đâu xin nêu rõ giúp, nếu mình sai ở rule nào mình sẽ ghi nhận và rút kinh nghiệm để không bao giờ lặp lại nữa! Còn anh @cuipap1984 hãy chờ ban quản trị kiểm tra giúp mình nha.

Upvote 0
bác vào nhà người ta bị baned ,yêu cầu người ta xử lý và xin lỗi công khai ,có đáng không,sao ko làm lại từ đầu,đăng ký 1 tk khoản khác ,cẩn trọng hơn khi đăng bài,xong. để ý gì 3 chuyện nhỏ nhặt này

Spam mà cũng có spam sạch nữa hả ta :popo_big_smile:

Cám ơn lòng tốt của 2 bạn, không nhờ 2 bạn comment thì topic cũng ko có trôi lên được 2 lần.

@all

Account mình đã được unbanned sạch sẽ! Mọi việc đã được giải quyết xong.

Một lần nữa cám ơn anh @Shin , anh @animax1991. Có thể close comment hoặc topic ở tại đây được rồi. Cám ơn ban quan trị đã check rõ vấn đề.

@fakeidclub : Mình xin gửi bạn món quà nhỏ 1 MR

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,281
170,408
Latest member
8xbett6