• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Cần Bán Site Trung Gian Giao Dịch Tự Động Hàng Hiếm

Status
Not open for further replies.

builderall

Junior
Reactions
30
MR
1.022
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Mình vừa phát triển xong web trung gian giao dịch tự động www.guardpay.net/vi mà chưa biết hướng sẽ phát triển kinh doanh ra sao, ai hứng thú thì mua về kinh doanh nha. Nó sử dụng công nghệ blockchain để tạo và xác minh contact do người mua tạo. Admin chỉ cần phải xử lý thủ công khi có tranh chấp bằng việc quyết định hoàn tiền hay ko bằng cách thay mặt người bán nhấn nút "hoàn tiền". Ở đây tiền của người mua vẫn nằm trong tài khoản ví Metamask của họ cho đến khi hoàn thành contact. Admin lẫn người bán không ai cầm tiền cho đến khi contact hoàn thành. Do vậy mà ở đây mình mới sử dụng khái niệm admin thay mặt người bán nhấn nút hoàn tiền để hủy contact trước khi nó hết hạn. Chứ ko gọi là admin hoàn tiền vì thằng admin cũng ko có tiền mà. Về bản chất đây là giao dịch P2P thôi

Web đã được setup hết nên bán là bán hết nha anh em

Ai mua thì nhấn vào nút FB của mình để trao đổi chi tiết nha.

Hiện tại nó sử dụng USDT làm đồng tiền giao dịch, có thể thêm token khác

Đẩy lên cho anh em ai muốn mua hoặc chỉ đơn giản là muốn trung gian tự động được biết

giá cả sao bác
Con này sang chủ rồi bạn, mình bán được cho 1 thằng tây 1500$
Anh em VN nào muốn 1 phiên bản khác mình lấy 15 củ nhé
Admin nào ghé qua thì cũng có thể đóng topic này vì mình đã bán nó rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,441
169,779