• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Cần bán acc Fanbox

Status
Not open for further replies.

tamle81

Senior
Reactions
347
MR
1.462
Như tiêu đề, mình cần bán account student. Hiện chiến Fanbox thì cần có thời gian nhiều tý thì thu nhập mới cao, do student bận không có thời gian online nên bán lại.

Bạn nào muốn chơi PM he. Mình hướng dẫn cách chơi luôn

Có 145$ lãi, PU cam hiện còn 2 tuần chưa cập nhật.

Attachments

35.3 KB · Views: 56
    32.1 KB · Views: 50
  • ImageHandler 1.ashx.jpg
    ImageHandler 1.ashx.jpg
    17.3 KB · Views: 41
    37.8 KB · Views: 43
Mua về chờ đóng phí 4 tháng khoảng 120$ và rút ra được khoảng 100$ :cool:
Vậy bán giá nhiu nhỉ?

Mua về chờ đóng phí 4 tháng khoảng 120$ và rút ra được khoảng 100$ :cool:
Vậy bán giá nhiu nhỉ?

Chú em tính chưa tới nè . Xem kỹ chưa he. Tổng thu nhập của chưa trưởng thành phân chia theo 60 ngày, 30 ngày, chưa đủ 30 ngày.

Nếu mua thì ko sd IPL, thanh toán phí 3 tháng tầm 88$.

Còn tháng cuối trừ IPL đã hết thì làm gì thanh toán phí 4 tháng 120$ he

Haiz 2k2 mà 2k bosting r @@ đóng phí >30$ zậy định bán nhiu ?

Chú em tính chưa tới nè . Xem kỹ chưa he. Tổng thu nhập của chưa trưởng thành phân chia theo 60 ngày, 30 ngày, chưa đủ 30 ngày.

Nếu mua thì ko sd IPL, thanh toán phí 3 tháng tầm 88$.

Còn tháng cuối trừ IPL đã hết thì làm gì thanh toán phí 4 tháng 120$ he
Hình như bác ko biết cách tính. Thôi để tính phát cho coi vậy, cho ai muốn mua thì dễ hình dung luôn
1/ 120,02$ IPL đang pending, có gì chắc chắn là nó sẽ không sử dụng? Nếu nó sử dụng thì mỗi tháng đóng phí IPL thêm 1,86$ nữa.
2/ Giờ FanBox vẫn đang kiểm toán bank, có gì chắc chắn số IPL sẽ không tự tăng lên? (cái này hiện tại rất dễ hiểu)
3/ Nếu tiền kiếm được ở tháng 3 thì đến tháng 7 nó thành tiền trưởng thành 90 ngày => Ngày 1/7 rút tiền sau khi trả hết IPL.
4/ Trước đó, khoảng ngày 20 mỗi tháng phải đóng phí IPL, vị chi phải đóng phí cho ngày 20/3, 20/4, 20/5, 20/6 => Tổng cộng 4 lần mới rút tiền được.
5/ Acc đó còn hơn 2 tuần chưa tính thu nhập, chắc gì thu nhập đã cao? Có khả năng bị "siêu thấp" do ko bật NUB, hoặc có khả năng $ thấp do nản nên ko chơi, ....
6/ Có gì chắc chắn acc đó chưa từng vi phạm nội quy FanBox? Hiện nay acc bị del do spam rất nhiều.

Sơ qua thì 4 điểm cần lưu ý như vậy, nhưng tất nhiên chỉ là tính toán lí thuyết thôi. Còn thực tế sẽ có rất nhiều chuyện xảy ra mà không lường trước được.
Mà đang hỏi bác bán giá bao nhiêu mà để xem mua đc thì xúc :D

Fanbox gio khong ai mua acc dau ban oi vi khong rut tien duoc :D
Sai nhé cậu :D Chơi mà ko rút tiền được chơi làm gì :p Chỉ là chiến thuật không hợp lí thôi.
Vả lại hiện tại bank đang lỗi, nó fix xong thì quay về như cũ thôi :)

Hình như bác ko biết cách tính. Thôi để tính phát cho coi vậy, cho ai muốn mua thì dễ hình dung luôn
1/ 120,02$ IPL đang pending, có gì chắc chắn là nó sẽ không sử dụng? Nếu nó sử dụng thì mỗi tháng đóng phí IPL thêm 1,86$ nữa.
2/ Giờ FanBox vẫn đang kiểm toán bank, có gì chắc chắn số IPL sẽ không tự tăng lên? (cái này hiện tại rất dễ hiểu)
3/ Nếu tiền kiếm được ở tháng 3 thì đến tháng 7 nó thành tiền trưởng thành 90 ngày => Ngày 1/7 rút tiền sau khi trả hết IPL.
4/ Trước đó, khoảng ngày 20 mỗi tháng phải đóng phí IPL, vị chi phải đóng phí cho ngày 20/3, 20/4, 20/5, 20/6 => Tổng cộng 4 lần mới rút tiền được.
5/ Acc đó còn hơn 2 tuần chưa tính thu nhập, chắc gì thu nhập đã cao? Có khả năng bị "siêu thấp" do ko bật NUB, hoặc có khả năng $ thấp do nản nên ko chơi, ....
6/ Có gì chắc chắn acc đó chưa từng vi phạm nội quy FanBox? Hiện nay acc bị del do spam rất nhiều.

Sơ qua thì 4 điểm cần lưu ý như vậy, nhưng tất nhiên chỉ là tính toán lí thuyết thôi. Còn thực tế sẽ có rất nhiều chuyện xảy ra mà không lường trước được.

Sai nhé cậu :D Chơi mà ko rút tiền được chơi làm gì :p Chỉ là chiến thuật không hợp lí thôi.

Cảm ơn chú em đã giải thích rõ ràng.

Mình đính chính lại tý he:

4. 24/5>>>> thanh toán phí IPL xong sang đầu tháng 6 trừ hết số IPL còn lại rùi !

5. Acc tự bật boost

6. Spam, cái này tuyệt đối không ( Online hơn 1h tý làm gì có chuyện spam he )

Còn phí IPL, thì mình nói không quá 90$.

**** Chú em biết blog chất lượng và cách online ít vẫn có thu nhập trung bình không he

Chú em ra giá he.

Cảm ơn chú em đã giải thích rõ ràng.

Mình đính chính lại tý he:

4. 24/5>>>> thanh toán phí IPL xong sang đầu tháng 6 trừ hết số IPL còn lại rùi !

5. Acc tự bật boost

6. Spam, cái này tuyệt đối không ( Online hơn 1h tý làm gì có chuyện spam he )

Còn phí IPL, thì mình nói không quá 90$.

**** Chú em biết blog chất lượng và cách online ít vẫn có thu nhập trung bình không he

Chú em ra giá he.
Up Bank Balance với Earning History đi mới biết đc:D

quan trong la khi nao het loi, khi nao no fix, 100 nam sau no fix cung duoc zay. Chi co nguoi choi la bi thiet thoi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,560
170,648
Latest member
ngoclien131211
Back
Top Bottom