Cần anh em giúp chỗ mua xe đẩy bán bánh mì

zeekler1

Banned
Reactions
58
MR
0.000
Mình cần tìm chỗ mua chiếc xe đẩy giống như hình này nè

or ae bit chỗ nào thanh lý thì chỉ giúp mh nhé

Đây là 1 dạng tủ lắp thêm bánh thôi, bạn có thể đến mấy chỗ làm đồ nhôm sắt đó đặt người ta làm

Đây là 1 dạng tủ lắp thêm bánh thôi, bạn có thể đến mấy chỗ làm đồ nhôm sắt đó đặt người ta làm

mh cần tìm chỗ thanh lý lại cho nó rẻ thui, giờ kte khó khăn quá, cái j cũng phải tiết kiệm. nếu đóng mới thì khoản bn nhỉ

Last edited by a moderator:
Có bác sắp phải đi bán bánh mì rồi :m098:
Bán bánh mì giàu lắm chứ bộ =))

Bác thớt bán ở đâu thỉnh thoảng em ủng hộ :)

các bác cứ đùa bán bánh mì đắt thì hơi bị ngon đấy, ở mình có bà kia sáng vs tối ngày bán đc hơn 300 ổ đấy tính trung bình 1 ổ ko bà ấy lời 1k5 1 ổ chưa tính tiền lời thịt với các thứ khác, tính sơ thôi ngày cũng 25$ rồi :binhsua172:

ai bánh mỳ đê =)) bán ở cạnh trường học, KCN kiếm nhiều phết đấy các bác

Bạn chủ thớt ko biết còn cần mua xe bánh mì ko nhỉ? Mình có người quen có 1 xe bánh mì, vì chuyển nhà ko bán nữa nên để lại nhà mình. Giá đóng mới theo như người đó nói là 1tr5, nhà mình ko có nhu cầu xài nên thanh lý luôn 500k cho đỡ chật nhà. Xe mới đóng chắc đc 1,2 tháng thôi, bạn cần hình thì tối xong công chuyện mình sẽ up luôn cho bạn tham khảo :)

bác ở đâu mới giúp được chứ. Ở HCM thì ra đường Hùng Vương Nguyen Chí Thanh nhé! bán đầy luôn

chúc bác thành công, dạo này tình hình ảm đạm

nếu làm cái gì tiền vào kha khá cứ làm không nhất thiết phải kiếm mmo nhé anh em

nghe đâu đường Hùng Vương cũng có chỗ bán xe bán bánh mì đó ra mà hỏi đi

mh cần tìm chỗ thanh lý lại cho nó rẻ thui, giờ kte khó khăn quá, cái j cũng phải tiết kiệm. nếu đóng mới thì khoản bn nhỉ

bạn ở đâu? nếu ở Tân Bình thì qua bên Phạm Văn Bạch xem thử, bên đó đồ thanh lý nhiều lắm, còn không thì tốt nhất đi ngoài đường thấy xe bán bánh mì nào vừa ý mình thì dừng lại hỏi người ta mua ở đâu, mình nghĩ người ta sẽ chỉ cho thôi chứ không làm khó bạn đâu

Bạn chủ thớt ko biết còn cần mua xe bánh mì ko nhỉ? Mình có người quen có 1 xe bánh mì, vì chuyển nhà ko bán nữa nên để lại nhà mình. Giá đóng mới theo như người đó nói là 1tr5, nhà mình ko có nhu cầu xài nên thanh lý luôn 500k cho đỡ chật nhà. Xe mới đóng chắc đc 1,2 tháng thôi, bạn cần hình thì tối xong công chuyện mình sẽ up luôn cho bạn tham khảo :)

Cái này còn không bạn, nếu còn thì nhắn tin hoặc gọi điện cho mình địa chỉ. Số của mình 0937 633 144 Mr Vương. Mình đang cần. Cảm ơn bạn

cho mh địa chỉ nha cậu? up dùm mh lun cái hình

Mình cần tìm chỗ mua chiếc xe đẩy giống như hình này nè

or ae bit chỗ nào thanh lý thì chỉ giúp mh nhé

you ở đâu , you ở tphcm thì chạy ra chỗ đường Hùng Vường ,từ đường hùng vường đi vào là đường 1 chiều nhìn bên tay trái nhé sẽ thấy >>>> chạy thẳng hoài tới ngã rẽ 1 bên nguyễn chí thanh , 1 bên là đường hùng vương ( xe bán bánh mì nó nằm ngay khúc ngã rẽ 2 đường này luôn bên tay trái )

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,224
170,368
Latest member
quangtien123456
Back
Top Bottom