Cần anh em cho một lời khuyên

XengBaby

Hero
Reactions
406
MR
0.794
Chào các bạn.
Hôm nay mình buồn không tả nổi, số mình chơi nạp vô go88 10m chơi mất sạch sau nạp thêm 4m chơi cả ngày lên được 86m giờ lại về với 0.
Mình hay nghiện món này trước nó cứu mình giờ thì nó cho mình cả một nỗi buồn.
Đi làm cày tiền nạp vô chơi lên nhiều không rút lại về cát bụi

Tiền nó như bạn gái vậy .
Nếu bạn yêu nó quá nhiều nó sẽ chảnh chó , bạn càng ham muốn nó thì nó càng sợ hãi tìm cách chạy xa khỏi bạn .

Chào các bạn.
Hôm nay mình buồn không tả nổi, số mình chơi nạp vô go88 10m chơi mất sạch sau nạp thêm 4m chơi cả ngày lên được 86m giờ lại về với 0.
Mình hay nghiện món này trước nó cứu mình giờ thì nó cho mình cả một nỗi buồn.
Đi làm cày tiền nạp vô chơi lên nhiều không rút lại về cát bụi
Tham thì thâm, câu nói bất hủ rồi

Tiền nó như bạn gái vậy .
Nếu bạn yêu nó quá nhiều nó sẽ chảnh chó , bạn càng ham muốn nó thì nó càng sợ hãi tìm cách chạy xa khỏi bạn .
Cay quá bác. Sang 999dice ăn 700k dog chuyển acc khác nó xịt cho phát giờ về 160k

Coi như chơi game đi, hết tiền thì nghỉ chơi, ăn mì tôm, chơi game, chém gió. 5k đánh 1 trận dota 1 tiếng. 5k$ đánh 1 trận bóng 90 phút. Bạn cay cũng chẳng lợi ích gì đâu, buồn vui không giúp bạn chiến thắng trên sòng bạc, buồn vui để giải tỏa căng thẳng ở sòng bạc thì được.

Coi như chơi game đi, hết tiền thì nghỉ chơi, ăn mì tôm, chơi game, chém gió. 5k đánh 1 trận dota 1 tiếng. 5k$ đánh 1 trận bóng 90 phút. Bạn cay cũng chẳng lợi ích gì đâu, buồn vui không giúp bạn chiến thắng trên sòng bạc, buồn vui để giải tỏa căng thẳng ở sòng bạc thì được.
Thank bác.
Tháng này ăn mắm tôm thay cơm vậy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,336
170,460
Latest member
thayphamduc

Most viewed of week

Most viewed of week