Cảm xúc của tôi về forum về BQT.Sau vụ Rinny6789

Status
Not open for further replies.
Lần đầu tiên tôi cảm thấy thất vọng về forum này.Ở đây tôi không binh ai,không phe nào,1 ý kiến cá nhân thôi.

http://mmo4me.com/showthread.php?47413-Tuyen-nguoi-truy-tim-SCAMMER

cái này ai nhận đc :1ngày RIN xử mấy vụ án?

$5 - $10 / vụ SCAM được giao cho ai phá được
Được Set Group riêng trong Forum
Được truy cập hệ thống Admin và kiểm tra IP của các Users sau khi hết quá trình thử việc và được vào Group mới
Nếu có những đóng góp tốt sẽ được SET duyệt lên MOD liền
*ai nhận đc cái số $ này tôi nghĩ amind sẽ rõ vấn đề này.

Tôi bức xức và đồng cảm với RIN:

rin_codo2: a nhận luôn cho họ vui lòng
rin_codo2: chắc họ ko thích trong hàng ngũ BQT
rin_codo2: có 1 thằng khốn nạn như anh
rin_codo2: họ đuôi anh như đuổi tà
rin_codo2: sợ làm mất mặt đến BQT

Bác Rin góp sức xây dựng forum thì ae cũng biết chứ.Giờ bác gặp nạn thì quay lưng đi.Hỏi forum mình còn lương tâm của 1 cọn người không?

Giờ gặp khó khăn này mới biết bạn tốt bạn xấu.Tôi nghĩ ae forum chúng ta cùng góp 1 tay giúp bác Rin qua khó khăn này,còn lũ chó má thì xin miễn tiếp nhé.

BQT nên suy nghĩ cách hành xử của mình đối với một người cống hiến với mmo4vn của chúng ta như thế nào? Đừng hành xử 1 cách trẻ con như vậy.

Tôi nghĩ a SHIN vs mod trong forum sẽ có cách hành xử tốt đẹp cho cả 2 bên,và sẽ phát triển mmo4vn lên 1 tầm cao mới.

Nếu ai đồng cảm với RIN thì tôi nghĩ 1 chữ thank sẽ đưa a RIN quay lại với forum chúng ta đc không?

taditimem12

Banned
Reactions
1,007
MR
0.000
Trả hết nợ thì hãy quay lại. Ở đời vẫn có câu. 1 sai lầm biến 1 con người từ anh hùng trở thành tội đồ
nếu gặp tôi trả xong quay lại chi cho nhục mặt vậy bác.Không phải vì *** mà bác ấy ra như vậy nhé :(

Upvote 0

kinggalaxy

Junior
Reactions
341
MR
0.003
Xin lỗi bạn nói thẳng: Bạn làm ơn đừng làm tốn tài nguyên nữa được không, cái gì cũng phải nhìn nhận 2 mặt, tuy trước giờ rất tin vào Rin nhưng thật sự giờ đã giảm mất 70%, còn 30% tôi vẫn đang đặt ở Rin nhưng xin bạn đừng có làm như vậy nữa, nếu Rin ngay thẳng thì chẳng phải sợ gì hết, vụ án này vẫn đang được tiếp tục. Bạn làm thế chỉ làm mọi việc xấu hơn thôi, cứ để nó tự nhiên đi, hãy để Rin suy nghĩ lại xem có uẩn khúc hay khó nói ở đâu. Một lần nữa mong bạn kìm nén. Thân!

Upvote 0

Odyssey8x

Senior
Reactions
349
MR
0.001
Sự việc này tốt nhất là hãy để điều tra xong cho rõ ràng trước đã , tránh trường hợp xử oan người không có tội , để lọt kẻ có tội .

Upvote 0

sadl0ve_0s

Banned
Reactions
1,597
MR
0.000
Đã biết bao nhiu topic lập rồi ?
Nếu không làm thì đừng nhận
Cũng chẳng ai ép buộc .
Cũng chẳng ai nghĩ xấu nv :|
Đừng có suy bụng ta mà ra bụng người .
Các anh lớn rồi . Nên nói chiện biết suy nghĩ 1 tý nhé
Ban đầu chỉ là nội bộ nói chiện yahoo
Đây toàn là vicgiap điều tra ra. Em chỉ có nhiệm vụ nói chiện với rinny và em cũng k hề ý kiến gì
Cũng nhu không hề ép buộc gì về việc nhận hay không
Anh rin không nhận cũng chẳng trách được ai cả . Hiểu chứ ?
Vấn đề ở đây .Số tiền scam ko phải là nhỏ !
- Anh là police , Anh phá giải biết bao nhiêu vụ. Chẳng lẽ 1 vụ chứng minh anh vô tội anh không làm đc hay sao ? Mà phải chùn bước rồi đi nói như vậy ?
- Anh nhận tội như vậy khác nào ng khác nghĩ xấu về BQT ở đây ? . Cứ cho bh gần nhất . Gần nhất là có em trong đây .. Mặc dù e không hề ép buộc anh
- Cũng chính a là người lập cái topic đó .. lập cái topic tự nhận mình scam !
- Đã nhận thì phải có trách nhiệm với hành vi và lời nói suy nghĩ của mình
- Còn không nhận thì vẫn có người tin anh. Có thể là em cũng còn lòng tin . Nhưng thay vào đó . Nó tan biến và đổi lại là một sự thất vọng

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
424,489
177,018
Latest member
viva88sldk

Most viewed of week

Most discussed of week