Help Cảm nhận sau 3 h liền gõ captcha

đây này

Đa số nhập môn ở việt nam mình toàn là nghề này mà :p.

Chúc bác kiếm nhiều $

Phải nói là rất thú vị. Tiền cứ nhảy đều đều. :D
Nhược: đau cổ, căng mắt, đầu tư mua proxy khá nhiều, làm nhiều dễ bị trĩ đấy :(
Ưu: không sợ scam, nếu giỏi thì kiếm cũng khá
Bác nào có kinh nghiệm nhìn hình thì share nhé!
thế thì bác phải biết kết hợp giữa đứng và ngồi! t gõ lâu h lên tay cũng được 1$/h rồi~ hi hi :D

chỉ có người gõ phím =10 ngón và mắt ko bị cận làm captcha mới có thu nhập, ko thì cực chết dc:) có thằng bạn gõ phím nhanh ngày đều đều 10-15$, khâm phục nó! hok lo đói nếu captcha vẫn kiếm ra dc tiền!

klq cho hỏi tên nử nhân vật trong avata bạn là gì thế.
Nhìn riết rồi quen sau đó nhìn lướt là lên tay thôi.Có code bs chỉ cần nhớ thôi nó ra phát gỏ theo phản xạ ko cần nhìn
Code bs là gì vậy bạn?
Hỏi luôn sau đỡ phải hỏi :D

chỉ có người gõ phím =10 ngón và mắt ko bị cận làm captcha mới có thu nhập, ko thì cực chết dc:) có thằng bạn gõ phím nhanh ngày đều đều 10-15$, khâm phục nó! hok lo đói nếu captcha vẫn kiếm ra dc tiền!

Sợ gõ kiểu đó không cận cũng thành cận thôi

Mình hơn 100 WPM nhưng phải nói thật là ko gõ đc 10-15$ 1 ngày đâu, đơn giản là ko đủ kiên trì :))
Cho dù bạn có gõ đc cả 20 ngón đi nữa nhưng mà làm biếng, lười thì cũng chả gõ nổi đâu :)

Còn việc gõ thế nào, nhìn code ra sao thì cái đó là do làm theo thời gian, làm nhiều riết nó sẽ quen

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back