Cảm Nhận Mới Bước Vào MMO==>Có nên hay không??

-Thứ 1: Tôi chỉ là mới bước vào mmo vào ngày hôm qua...Sáng giờ bỏ ra gần 3 giờ đồng hồ để xem những cm topic của thằng trí cảm thấy rất bức xức..
nhưng đã cảm thấy trong người rất khó chịu về cách xử lý và nói chuyện của các MOD và một số các bạn đã quay lưng với Thằng trí (taditimem12) như sau:

http://mmo4me.com/showthread.php?84999-rubylam-vay-co-dung-khongTADITIMEM12/page4

bạn chiensi8080..bạn nói như thế có đúng không...Chẳng lẽ người phạm tội trên mạng bạn thấy có ai trả $ lại ko???? Lấy dùm mình 1 ví dụ đi..(nếu có thì ít lắm)????==> ở xã hội thật thì có thể đưa ra TOÀ ÁN để xử lý...và thu hồi lại tài sản người bị hại...Nhưng thế giới ảo thì hơi khó...???

Theo ý kiến riêng: Thì đa số người ta scam ở trên mạng người ta sẽ ra đi,và có ý định scam==>ôm tiền đi chứ ngu gì trả???:m091:

http://mmo4me.com/showthread.php?76601-Giai-quyet-vu-viec-nick-Wingstar điển hình...??

Thứ 2: Mod ruby...mình thấy bạn giải quyết theo Phản Xạ của 1 con người...không có bằng chứng gì cả==>chỉ theo số đông......Vậy bạn làm mod có xứng đáng không???

Tôi làm VIỆN KIỂM SOÁT NHÂN DÂN TỈNH KHÁNH HÒA(Cần thì gọi hỏi nó để xác nhận nhé)....Nếu điều tra 1 vụ thì cũng phải có bằng chứng thích đáng không kết luận giống bạn được==>tôi không biết bạn nhiêu tuổi..nên bạn cố gắng suy nghĩ trước khi phát ngôn giống như admin SHIN nhé...

http://mmo4me.com/showthread.php?84...ADITIMEM12-bi-hack-nick&p=1815782#post1815782

các bạn xem nhé....Những cm của ruby...==>tôi cũng bất ngờ...

Thứ 3: Bạn taditimemriny....nếu bạn cần ra nha trang....và alo sdt của taditimem12:01673737420...sẽ gặp nó nhé....Đừng ngồi đó mà đòi chém...Nếu bạn có gan thì ra đây...Dân miền trung không thích chịu những lời thách thức của ai nhé...:m072:

Làm ăn thì không cố làm thì thích gây sự...

http://mmo4me.com/showthread.php?84957-Loi-keu-goi-toan-forum-giet-SCAM-rinny-taditimem12

Thứ 4:

Thằng Trí có nhờ tôi xử vụ NGUYỄN HOÀNG LINH....Và nó đã đưa những giao dịch của nó với NGUYỄN HOÀNG LINH (Gồm Giao dịch VCB + LR ngân hàng onl) cho tôi..và tôi đã làm đơn gởi lên toà ÁN NHÂN DÂN TỈNH KHÁNH HOÀ..

Nhưng tôi vào đọc topic của nó...tôi thấy nó còn Nghĩ tới ae NGUYỄN HOÀNG LINH...và không muốn làm CĂNG đối với NGUYỄN HOÀNG LINH..==>và đã hứa trả 1tháng /1triệu cho nó

http://mmo4me.com/showthread.php?82403-Nguyen-hoang-linh-rinny6789-1-tuan-danh-cho-ban

Và Ai kêu thằng trí + NGUYỄN HOÀNG LINH đồng bọn thì cho cái bằng chứng dùm....nếu nó có đồng bọn để scam...thì tôi xử lý nó liền...==>YÊN TÂM NÓI SẼ LÀM (nếu có thật tôi sẽ quay 1 clip cho ae xem luôn...)

Làm người nên LÀM ĂN CHÂN CHÍNH==> ĐỪNG NÊN LỪA GẠT AI...

Thứ 5:

Thằng trí tôi cũng không đồng ý: Đã đi làm ăn còn hay đi giỡn và Rao tùm lum thấy những topic đó ==> cũng có người ghét.

Bữa sau Mày đừng nên kêu CLOSE NÍCH giống topic này nhé:
http://mmo4me.com/showthread.php?85008-Loi-cuoi-cung-TAM-SU-AE-MMO-NEN-KHAC-SAU

Vì Mình làm vậy người ta càng nghi ngờ mình chạy trốn...

Qua chuyện này...A mong em sửa tính + suy nghĩ chính chắn hơn + lo học nhiều hơn...đừng nên lo làm ăn ảnh hưởng đến việc học.

NẾU AI TỪNG GIAO DỊCH THÀNH CÔNG VỚI THẰNG TRÍ THÌ CHO MÌNH XIN CÁI THANK....VÀ ỦNG HỘ NÓ TRONG NHỮNG THỜI GIAN TIẾP THEO...

TUY TUỔI NHỎ....VÀ CÒN 1 SINH VIÊN....Mà BIẾT LO GIA ĐÌNH LO CHO MẸ GIÀ....GIỐNG NÓ....1 TINH THẦN CHO AE MMO Cố gắng..

Mình đã từ đường 23/10 chạy ra Lương sơn tận nhà TADITIMEM12 để hỏi rõ và vào wifi của NHÀ NÓ lên mạng để giải thích cho mọi người pek.

Nên tôi mong những topic của nó nên cho vào xọt rác hết..cho mọi người không bàn tán nữa....:binhsua43:

VÀ MONG A ADMIN MMO4VN....SẼ LÀM NHỮNG ĐIỀU CẦN CHO THẰNG TRÍ (1 TOPIC TRẢ LẠI SỰ TRONG SẠCH ĐỂ LÀM ĂN TIẾP)

Thank

Last edited by a moderator:

hiepsi1314

Banned
Reactions
1,041
MR
0.000
-Thứ 1: Tôi chỉ là mới bước vào mmo vào ngày hôm qua...Sáng giờ bỏ ra gần 3 giờ đồng hồ để xem những cm topic của thằng trí cảm thấy rất bức xức..
nhưng đã cảm thấy trong người rất khó chịu về cách xử lý và nói chuyện của các MOD và một số các bạn đã quay lưng với Thằng trí (taditimem12) như sau:
Thank

mới bước chân vào mmo ngày hôm qua mà biết nhiều thật nhỉ... không lẽ tao chửi thẳng mặt mày kêu mày xạo xxx vừa vừa thôi... phắng đi chỗ khác cho forum không còn cái mùi hôi của bọn mày... :m030::m030::m030:

Upvote 0

choemtrongdem

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
rảnh và nhãm nữa, nó sao kệ cm nó đi. giải thích chữ pek kìa, tự biên tự diễn lun à

ok bạn..mình giải thích cho bạn xem luôn..

AE trong nhà...cách ghi chữ giống...không có vấn đề gì...

Chẳng lẽ 1 chữ có quan trọng lắm không...???

Tôi từ nay k rãnh cm những cm không đáng...==>giống thằng Trí...

Và tôi không rãnh..còn công việc..còn nhiều chuyện để lo...không rãnh tự biên tự diễn nhé..

MMO có những người nhỏ tuổi..không suy nghĩ mà cm trên này tôi cũng không muốn trả lời...

Đây là trả lời cuối cùng..

thank

Upvote 0
ok bạn..mình giải thích cho bạn xem luôn..

AE trong nhà...cách ghi chữ giống...không có vấn đề gì...

Chẳng lẽ 1 chữ có quan trọng lắm không...???

Tôi từ nay k rãnh cm những cm không đáng...==>giống thằng Trí...

Và tôi không rãnh..còn công việc..còn nhiều chuyện để lo...không rãnh tự biên tự diễn nhé..

MMO có những người nhỏ tuổi..không suy nghĩ mà cm trên này tôi cũng không muốn trả lời...

Đây là trả lời cuối cùng..

thank
oh, nên thế chứ, lượn ngay và lun đi cho trong nước.

Upvote 0

060708

Hero
Reactions
362
MR
0.485
Luật sư chăng??????????? Viện kiểm soát là cơ quan tố tụng mà nhỉ, đâu phải luật sư đâu ?????????
Em lượn, nỏ có ý kiến chi cả. Chuyển cấp cao hơn giải quyết :binhsua47:

Upvote 0

offer4vn

Senior
Reactions
524
MR
0.002
Tôi làm VIỆN KIỂM SOÁT NHÂN DÂN TỈNH KHÁNH HÒA(Cần thì gọi hỏi nó để xác nhận nhé)....Nếu điều tra 1 vụ thì cũng phải có bằng chứng thích đáng không kết luận giống bạn được==>tôi không biết bạn nhiêu tuổi..nên bạn cố gắng suy nghĩ trước khi phát ngôn giống như admin SHIN nhé...

:binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94:

Upvote 0

trangEX

Banned
Reactions
158
MR
0.000
scam ko được vẫn muốn lấy lại tài khoản để làm vụ to hơn hả taditimem12 ^^
mọi người đã bỏ qua cho bạn thì hãy sống lại theo cách của con người đi bạn. Mọi người kiếm tiền cũng khó khăn đừng nghĩ ra cách lừa mọi người nữa.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,800
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week