cài hm2 lần đầu mà đã hết hạn, không hiểu các bác à?

unlucky123

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Gửi các bác!
Em vừa download hm2 về dùng thử được mấy hôm rồi, hôm nay mới cài lần đầu nhé, vậy mà khi đăng nhập vào nó bào là đã hết hạn từ ngày 28/04/2016. tính là xem nó có hiệu quả không thì mới mua về dùng ai dè chưa được thử đã yêu cầu mua license, giờ e phải làm sao để được dùng thử các bác.

Gửi các bác!
Em vừa download hm2 về dùng thử được mấy hôm rồi, hôm nay mới cài lần đầu nhé, vậy mà khi đăng nhập vào nó bào là đã hết hạn từ ngày 28/04/2016. tính là xem nó có hiệu quả không thì mới mua về dùng ai dè chưa được thử đã yêu cầu mua license, giờ e phải làm sao để được dùng thử các bác.

Cài lại win xem

bác nào có link bản crack không cho em với , em xin chân thành cảm ơn , em cũng bị giống y chủ topic

vậy có cách nào để dùng được hm2 ko bác , rất mong bác chỉ giúp em , em rất thích poker , thank bác

hãy cài qua máy ảo hoặc lap mới hay cài lại win trên máy đã cài hm2 rồi ... để được trial 3 days :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

vậy có cách nào để dùng được hm2 ko bác , rất mong bác chỉ giúp em , em rất thích poker , thank bác
đi học còn phải mua sách bút đóng học phí. muốn kiếm tiền lại ko muốn đầu tư là thế nào

ko có tiền thì có thể xài jivaro free
đánh tiền thật đừng dại đụng vào mấy thứ cờ rác

đi học còn phải mua sách bút đóng học phí. muốn kiếm tiền lại ko muốn đầu tư là thế nào
thì cũng muốn đầu tư lắm , nhưng hiện tại em chơi poker nếu dùng chỉ dùng lại ở mức hoà, trước toàn thua . em muốn nghiên cuu học hỏi thêm 1 thời gian , nếu thấy ok sẽ mua, nhưng tiếc là HUD ko dùng được , thấy các bác khuyên ko nên dùng crack nên em cũng ko giám , rất mong các bác chỉ em cách dùng free an toàn với nhé . sorry nếu các bác thấy buồn cười ;)

pokerstar thì còn lâu mới hack được acc pokerstar bảo mật cực cao nhất là bảo mật 2 lớp active bằng điện thoại

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom