cacha tradder thay thế pix và còn hơn thế nữa

Mình kũng chơi kái này thấy hay hơn nhìu, pay nhanh nữa. Nhưng Captchatrader ko đc 1$/1k code đâu, hơn kolo(có bonus5%) tẹo thui

Mình kũng chơi kái này thấy hay hơn nhìu, pay nhanh nữa. Nhưng Captchatrader ko đc 1$/1k code đâu, hơn kolo(có bonus5%) tẹo thui

nhưng thằng kolo nó gian lận lắm,rồi thỉnh thoảng no bann acc vớ vấn,nó ghi là 1$ 1k code mà ngoài web của nó đấy

Cậu chơi captchatrader lâu chưa? =="
Code kủa nó kũng như pix thui, nhưng hầu hết ra 1 lượt code dạng này, rùi đến 1 lượt code dạng kia,... Chứ ko phải chỉ có duy nhất 1 dạng như kậu nói nhé.
Có kả noftication soft hẳn hoi, và có kả link ref nữa (kái này hay nhất) :D nhưng chán nỗi nó ra code chậm. Nên gõ riêng thì bùn ngủ lắm, mở nhìu tab hoặc gõ chung với pix là vừa (đối với các pro, chứ nó mà tăng pri thì vỡ mẹt) or kolo (đối với các newbie :D

khi nào có soft sẽ có người chiến ngay thôi bạn ah giờ có ai làm soft này đâu
có bác nào hảo tâm viết soft free cho a e chiến thử thay thế mỗi khi pix dở chứng

cậu chơi captchatrader lâu chưa? =="
code kủa nó kũng như pix thui, nhưng hầu hết ra 1 lượt code dạng này, rùi đến 1 lượt code dạng kia,... Chứ ko phải chỉ có duy nhất 1 dạng như kậu nói nhé.
Có kả noftication soft hẳn hoi, và có kả link ref nữa (kái này hay nhất) :d nhưng chán nỗi nó ra code chậm. Nên gõ riêng thì bùn ngủ lắm, mở nhìu tab hoặc gõ chung với pix là vừa (đối với các pro, chứ nó mà tăng pri thì vỡ mẹt) or kolo (đối với các newbie :d

code nó dỄ hƠn là cái chẮc,code pix loàng ngoẰng,
ngoài ra chƠi nhiỀu host tẤt nhiên là nhiỀu tiỀn rỒi,chƠi 1 host thì kém
newbie mỚi làm quen cái này dỄ hƠn,2 cái kia ĐĂng kí khó khĂn và nhiỀu công ĐoẠn

Cậu chơi captchatrader lâu chưa? =="
Code kủa nó kũng như pix thui, nhưng hầu hết ra 1 lượt code dạng này, rùi đến 1 lượt code dạng kia,... Chứ ko phải chỉ có duy nhất 1 dạng như kậu nói nhé.
Có kả noftication soft hẳn hoi, và có kả link ref nữa (kái này hay nhất) nhưng chán nỗi nó ra code chậm. Nên gõ riêng thì bùn ngủ lắm, mở nhìu tab hoặc gõ chung với pix là vừa (đối với các pro, chứ nó mà tăng pri thì vỡ mẹt) or kolo (đối với các newbie

có chơi khỉ gì đâu mà lâu, chắc chẳng pit thế nào đâu, thấy ở đâu rồi post lên rồi để link ref kiếm $ từ ref thì có.....

lí do chủ topic tẩy chay pix vì bắt chọn mèo lúc login =)) (khá ác cảm với mèo nhỉ). cái này cũng lâu rồi pa ơi

khi nào có soft sẽ có người chiến ngay thôi bạn ah giờ có ai làm soft này đâu
có bác nào hảo tâm viết soft free cho a e chiến thử thay thế mỗi khi pix dở chứng

bẠn bẢo ai làm code share kich bẠn lên forum Đê sẼ có ngƯỜi tỰ ĐỘng code và share cho mỌi ngƯỜi
nhƯng mình nghĨ là không ai share Đâu vì dân VIỆT NAM mình sẼ không share cái mà hỌ kiẾm ĐƯỢc không nhƯ bỌn

---------- Post added at 07:47 PM ---------- Previous post was at 07:46 PM ----------

lí do chủ topic tẩy chay pix vì bắt chọn mèo lúc login =)) (khá ác cảm với mèo nhỉ). Cái này cũng lâu rồi pa ơi

bẠn login không thẤy lâu ah,nhòm mèo vỠ mỒm ^ ^

---------- Post added at 07:49 PM ---------- Previous post was at 07:47 PM ----------

có chơi khỉ gì đâu mà lâu, chắc chẳng pit thế nào đâu, thấy ở đâu rồi post lên rồi để link ref kiếm $ từ ref thì có.....

bẠn có ac cẢm gì vỚi link ref ah
mình post link mỌi ngƯỜi tham gia là tỰ nguyỆn cƠ mà mình bẮt ép ai Đâu

Last edited by a moderator:
Đúng là nếu ai viết tool mà share thì chắc k phải người việt :p nếu động chạm đến ai xin đừng tự ái, hic, vì đa số là thế mà.
Code của thằng này đúng là dễ gõ, mỗi tội 1 phút của nó chắc được vài code à.

Last edited by a moderator:
Đúng là nếu ai viết code mà share thì chắc k phải người việt :p nếu động chạm đến ai xin đừng tự ái, hic, vì đa số là thế mà.
Code của thằng này đúng là dễ gõ, mỗi tội 1 phút của nó chắc được vài code à.

gõ giỐng 2 thẰng kia thôi tùy tỪng khung thỜi gian,bác pro chẮc biẾt ma ^ ^

P/S:bên blackhatworld bọn Tây nó share code vãi luôn không như ở forum mình đâu,cheat chiếc nó post hết ^ ^

:binhsua12:
lâu gì mà lâu! Thế bác chơi anh Bút đi khỏi phải login. 1$/1k code .Thanh tóa LR. Code 4-6 ký tự . Chữ Hoa Hoa + Thường Thường. Ko hỗn hợp;)
Thàng Pix nó có tiền nên nó có quyền. :))

Thằng này pay nhanh ko đến 1 ngày đâu.
Tiện thể bác nào pay ra AP thì ex hoặc sell cho mình lun nhé hí hí ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week

Most discussed of week