Ask Cách xác minh danh tính Adsense

Reactions
212
MR
0.301
Insuree Balance
0
Tình hình : Mình có tài khoản Adse youtube đã nhận tiền nhiều lần, và lần này nó bắt xác minh danh tính. mình đã thử 1 lần và xịt nên chưa giám thử lại.
Mình có lên mạng tìm thông tin, có người nói rằng, tài khoản GA 1 Email và kênh 1 Email khác sẽ không xác minh được danh tính, nên cảm thấy khó vì mình đang bị như vậy.
Có bạn nào có cách nào hay để xác minh không xin chỉ giùm.

Bác gửi xác minh bao lâu thì có mail báo xịt thế? Mình cũng gửi hơn 2h rồi chưa thấy gì, lần trc xác minh có 30’ ok rồi :(

Tình hình : Mình có tài khoản Adse youtube đã nhận tiền nhiều lần, và lần này nó bắt xác minh danh tính. mình đã thử 1 lần và xịt nên chưa giám thử lại.
Mình có lên mạng tìm thông tin, có người nói rằng, tài khoản GA 1 Email và kênh 1 Email khác sẽ không xác minh được danh tính, nên cảm thấy khó vì mình đang bị như vậy.
Có bạn nào có cách nào hay để xác minh không xin chỉ giùm.
Chụp ảnh rõ ràng, sắc nét vào. Ko crop hay chỉnh sửa gì up lên là qua thôi. Mình cũng bị xác minh lại danh tính. Up lần 1 cmt dưới ánh sáng vàng nên hơi màu màu cũng bị từ chối. Chụp lần 2 ra ngoài trời nắng sắc nét đẹp up lên tầm 30 phút là qua. Bạn thử lại xem, không phải sợ. Nên dùng passport hoặc bằng lái xe để up vì cmt dễ fake nên tỷ lệ qua thấp hơn

Bác gửi xác minh bao lâu thì có mail báo xịt thế? Mình cũng gửi hơn 2h rồi chưa thấy gì, lần trc xác minh có 30’ ok rồi :(
Chờ đi bạn. 24h sẽ có phản hồi, nhanh thôi

Up xịt thì đc thử tối đa 3 lần hả bác? xịt cả 3 thì sao :eek:
Bị vô hiệu hoá tk nhé bạn. Sẽ không còn nút up lên nữa. Google có ghi rõ là xác minh có giới hạn số lần

Mình gửi xác mình từ 10h tối hôm kia đến giờ vẫn chưa thấy mail trả lời.
Doanh thu trong ytb từ hôm đó đến giờ ko thấy cộng. Có bác nào gặp trường hợp tương tự này ko :confused:

hôm nay mình cũng nhận được email bắt xác minh lại danh tính từ mấy hôm trước do không thường xuyên vào gmail đăng ký GA, sáng nay vừa up lại cmnd đang chờ kết quả không biết thế nào, Ga này nhận tiền nhiều lần rồi nhưng GA ở 1 gmail khác còn kênh youtube lại 1 gmail khác, hoang mang vãi :confused:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,594
170,689
Latest member
sukienhungthinh
Back
Top Bottom