Warning Cách thức chống lừa đảo

huytt117

Junior
Reactions
20
MR
0.662
Anh em sử dụng cách này: gọi video và quay lại, nội dung cuộc trò chuyện là giao dịch gì, số tiền...kèm ảnh cccd cầm tay. Cái nào nghi vấn thì hỏi mọi người có phải lừa đảo ko

1 số sản phẩm dịch vụ thì bên trung gian đâu thể tạm hold được b. Ví dụ, bán like FB, chạy QC hộ...
Tùy thỏa thuận thôi chứ muốn hold 30 ngày hay bao lâu chả đc.

Tùy thỏa thuận thôi chứ muốn hold 30 ngày hay bao lâu chả đc.
Mình đâu nói số ngày đâu bạn. Ví dụ mình bỏ tiền ra mua dịch vụ tăng like, mình chuyển tiền cho bên trung gian. Vấn đề sẽ bị ở đây là dịch vụ này ko thể xác minh được bên kia đã tăng like cho mình chưa để mà mở khoá tiền của mình để trả cho họ. Dịch vụ trung gian chỉ phù hợp với những người bán các sản phẩm số có thể upload lên web trung gian. Còn nếu bán 1 số loại hình khác thì đâu có thể dùng trung gian được.

thich thi hold làm thì làm ko làm thì thôi hoặc nhờ check site check số tài khoản xem nó là bố con thằng nào cả kể giao dịch lâu cũng thế

thế giờ giao dịch với 1 thằng người nước ngoài bằng paypal hay binance, làm cách đó có tác dụng không =)) hoặc đơn giản hơn là với 1 thằng người VN cũng được

thế giờ giao dịch với 1 thằng người nước ngoài bằng paypal hay binance, làm cách đó có tác dụng không =)) hoặc đơn giản hơn là với 1 thằng người VN cũng được
có chứ nếu bị scam thì phốt nó mọi nơi cho bõ tức còn lấy tiền được không thì không rõ !

Mình đâu nói số ngày đâu bạn. Ví dụ mình bỏ tiền ra mua dịch vụ tăng like, mình chuyển tiền cho bên trung gian. Vấn đề sẽ bị ở đây là dịch vụ này ko thể xác minh được bên kia đã tăng like cho mình chưa để mà mở khoá tiền của mình để trả cho họ
Nhầm nhé cậu
Check đc hết mà

Ko ai ngta chịu làm rườm rà vậy đâu b.
Giao dịch trung gian là ok rồi.
Chuẩn rùi nè :popo_beauty:
Anh em sử dụng cách này: gọi video và quay lại, nội dung cuộc trò chuyện là giao dịch gì, số tiền...kèm ảnh cccd cầm tay. Cái nào nghi vấn thì hỏi mọi người có phải lừa đảo ko
Thực tế thì mua bán online khó áp dụng đc vì khách hàng chạy mất dép cậu ah

Tuỳ vào dịch vụ. Phức tạp quá thì gặp mặt trực tiếp trao đổi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,214
170,364
Latest member
Drikse91
Back
Top Bottom