Cách Thắng Lớn Mùa Uptrend Bitcoin 2021***.....!

nge thì dể nhưng đâu bắt đc đáy
giờ này mà bắt gì nữa, ai cũng đã đu nữa chừng núi rồi. Mình nói là nếu btc xuống thì chúng nó cùng xuống theo rồi lên nhanh lại nên ae đừng bán tháo ALTCOIN mất ăn. cứ đợi dòng tiền từ BTC chuyển sang ALTCOIN ăn ngập mồm rồi mới chốt.

Đây là mùa uptrend đầu tiên mình tiếp xúc
Đc mất. Cuối cũng đã mất hết.
mình giờ chỉ biết bỏ qua 1bên. Đi làm để ổn định lại. Hẹn 1 mùa uptrend khác sẽ quay lại
bác này chắc long short, hoặc chơi all in mới mất, vào cuộc mà ko hiểu luật chơi đảm bảo sẽ mất

giờ này mà bắt gì nữa, ai cũng đã đu nữa chừng núi rồi. Mình nói là nếu btc xuống thì chúng nó cùng xuống theo rồi lên nhanh lại nên ae đừng bán tháo ALTCOIN mất ăn. cứ đợi dòng tiền từ BTC chuyển sang ALTCOIN ăn ngập mồm rồi mới chốt.
xuống 43 rồi tình hình này sắp ôm altcoin chưa ae :v

xuống 43 rồi tình hình này sắp ôm altcoin chưa ae :v
còn xuống xíu nữa, ae đợi xíu nữa.
ae nào có usdt thì mua dần những coin chưa lên như NEAR, HT vừa điều chỉnh nên gom luôn. HT sàn HUOBI hệ sinh thái khủng có HECO đang mạnh cực kỳ. giá sẽ X10 nhanh chống.
Mới đây mình có nghiên cứu con PXP của ngân hàng blockchain POINTPAY, giá presale là 0,25$. ae mua x10 nhanh chống.
CẦN TUYỂN ADMIN CHO TREND MEME CỦA GROUP 8K MEMBERS.
ĐIỀU KIÊN: siêng năng tìm hiểu thông tin của các meme top trend để cập nhật thông báo cho group. inbox telegram @lamgiauto

Đây là mùa uptrend đầu tiên mình tiếp xúc
Đc mất. Cuối cũng đã mất hết.
mình giờ chỉ biết bỏ qua 1bên. Đi làm để ổn định lại. Hẹn 1 mùa uptrend khác sẽ quay lại
mùa này mà mất hết được thì kể cũng tài, IQ chắc dưới 70

còn xuống xíu nữa, ae đợi xíu nữa.
ae nào có usdt thì mua dần những coin chưa lên như NEAR, HT vừa điều chỉnh nên gom luôn. HT sàn HUOBI hệ sinh thái khủng có HECO đang mạnh cực kỳ. giá sẽ X10 nhanh chống.
Mới đây mình có nghiên cứu con PXP của ngân hàng blockchain POINTPAY, giá presale là 0,25$. ae mua x10 nhanh chống.
CẦN TUYỂN ADMIN CHO TREND MEME CỦA GROUP 8K MEMBERS.
ĐIỀU KIÊN: siêng năng tìm hiểu thông tin của các meme top trend để cập nhật thông báo cho group. inbox telegram @lamgiauto
Công nhận bác dự đoán chuẩn luôn á!
Theo bác đánh giá con WAVE thế nào, có nên ôm con WAVE trong thời gian tới không ạ?

Theo bác đánh giá con WAVE thế nào, có nên ôm con WAVE trong thời gian tới không ạ?
ÔM TOP COIN NÓ HỒI NHANH, SAU KHI ĂN TOP COIN QUAY RA ĂN ALTCOIN RỒI OUT LÀ HẾT MÙA

Wave tầm trung bình khá thôi, ôm coin hệ sinh thái cạnh tranh với BINANCE ấy, như NEAR, SOL, HT. ưu tiên NEAR 3 tháng nữa x10 tk trở lên. hệ sinh thái đang cực mạnh,

Wave tầm trung bình khá thôi, ôm coin hệ sinh thái cạnh tranh với BINANCE ấy, như NEAR, SOL, HT. ưu tiên NEAR 3 tháng nữa x10 tk trở lên. hệ sinh thái đang cực mạnh,
POT thì sao b ? :)

NEAR VỐN HÓA PHẢI NGANG DOT

ae đã lên thuyền hết chưa. Elon vừa bảo chưa bán BTC nào. vậy là lên tiếp nhé.
ae ôm altcoin mạnh vào. ưu tiên NEAR,HT, AVAX. ba hệ sinh thái sẽ mạnh sau này

ae đã lên thuyền hết chưa. Elon vừa bảo chưa bán BTC nào. vậy là lên tiếp nhé.
ae ôm altcoin mạnh vào. ưu tiên NEAR,HT, AVAX. ba hệ sinh thái sẽ mạnh sau này
THEO BÁC CON MDEX CỦA HECO THẾ NÀO, GIÁ NÓ NÉN LÂU LẮM RỒI, ĐỢT NÀY BTC DUMP MÀ GIÁ NÓ CŨNG KO GIẢM NHIỀU, MÌNH NGHĨ SẮP TỚI SẼ BAY ÁC

Topic hay đấy .t thì ko mạnh về info các đông coin nên chủ yéu đánh btc và coin top .Góc khoe hàng cũng có tí gọi là dự báo khá sát cho ae từ đầu tháng cả future và spot ,hehe

Attachments

1.2 MB · Views: 92
    597.6 KB · Views: 93
    582.6 KB · Views: 93
    39.6 KB · Views: 96
Topic hay đấy .t thì ko mạnh về info các đông coin nên chủ yéu đánh btc và coin top .Góc khoe hàng cũng có tí gọi là dự báo khá sát cho ae cả future và spot ,hehe
Vùng hỗ trơ cứng từ 38k$ đến 42k$ này sẽ được test đi lại nhiều lần nhé. phải có nhiều đáy ở đây mới đảy lên được, nên nếu đu btc thì cứ chờ, còn altcoin top thì nhân cơ hội btc sideway này mà bay.

cảnh báo luôn ae là giá btc đang ở giai đoan đầu rất mạnh lực buy, sell, lệnh rất quickly nên ae không nên margin với vốn thấp. ko gồng dc là toang tài khoản.

Vùng hỗ trơ cứng từ 38k$ đến 42k$ này sẽ được test đi lại nhiều lần nhé. phải có nhiều đáy ở đây mới đảy lên được, nên nếu đu btc thì cứ chờ, còn altcoin top thì nhân cơ hội btc sideway này mà bay.
Nó sập sâu vậy chắc chắn là phải sideway tạo đáy thấp khá lâu thì ms có lực để lên lại rôi

THEO BÁC CON MDEX CỦA HECO THẾ NÀO, GIÁ NÓ NÉN LÂU LẮM RỒI, ĐỢT NÀY BTC DUMP MÀ GIÁ NÓ CŨNG KO GIẢM NHIỀU, MÌNH NGHĨ SẮP TỚI SẼ BAY ÁC
TOKEN sàn MDX nên quá ngon. nếu mê HT thì gom thêm WAR

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back