Ask Cách tạo ví wmr trong webmoney

quyetkiemtien

Senior
Reactions
604
MR
0.440
Hiện tại mình đang cần ví wmr để nhận tiền từ net, net này chỉ thanh toán qua wmr nên không có phương pháp khác thay thế. Tuy nhiên hiện tại webmoney không cho tạo tài khoản wmr trên tài khoản mới. Các bác tài khoản cũ có ví này không? bác nào biết cách để tạo chúng vui lòng giúp đỡ tớ tớ với ạ. Cảm ơn các bác!

Hiện tại mình đang cần ví wmr để nhận tiền từ net, net này chỉ thanh toán qua wmr nên không có phương pháp khác thay thế. Tuy nhiên hiện tại webmoney không cho tạo tài khoản wmr trên tài khoản mới. Các bác tài khoản cũ có ví này không? bác nào biết cách để tạo chúng vui lòng giúp đỡ tớ tớ với ạ. Cảm ơn các bác!
Account mình có ví wmr đây b. Có cần giúp nhận tiền dùm thì nói m biết.

m confirm đi là muốn tạo mấy ví cũng đc

m confirm đi là muốn tạo mấy ví cũng đc
Mình xác minh tài khoản và cài đặt Keeper WinPro nhưng khi tạo vi R nó báo: "Theo nghị định của Ngân hàng Trung ương Liên bang Nga, việc bổ sung ví P và R tạm thời bị đình chỉ."

Mình xác minh tài khoản và cài đặt Keeper WinPro nhưng khi tạo vi R nó báo: "Theo nghị định của Ngân hàng Trung ương Liên bang Nga, việc bổ sung ví P và R tạm thời bị đình chỉ."
Cái này là tin xác thực chính thức từ 1, 2 tuần trước rồi. Luật hiện hành tạm thời của bên Nga.

hahaha , do thằng putin nó âm mưu phỏng giái ucraina nên bị trừng phạt tài chính đó mà , chịu thôi , ai có tiền o trong mấy site nga như webmoney thì mau chóng rút ra ko lại mất trắng như vụ LR

Là sao đó bro, t không hiểu

khoảng vào tháng 6/2022 wm tạm đình chỉ ví wmr rồi!? (đoán thôi) :popo_look_down: :popo_look_down: :popo_look_down: do vào lúc đó, số dư từ wmr tự động chuyển thành wmz và ví bị xóa, dỹ nhiên khi nhấn tạo ví thì hông thấy hiện ví wmr nữa!? :popo_feel_good: :popo_feel_good: :popo_feel_good:

giờ chỉ biết, payeer còn ví R đó ... hí hí hí :popo_haha: :popo_haha: :popo_haha:

xưa cần very tài khoản thì sẽ mở đc ví wmr nhưng bữa nó webmoney nó xóa ví wmr ở các nước khác rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,425
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom