Cách tán gái!!!

Danieldong

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Mình đang tán 1 em gái mới quen, nhưng miệng lưỡi yếu kém nên nhờ ace giúp đỡ, những câu tán gái hay nữa thật nữa đùa, vừa làm em cười vui và thích thú.

Thế lúc cưới nhau có cần động phòng dùm ko?

có ngay: Trăng hôm nay mới nhú, anh muốn hun vào ...ú. Trăng hôm nay cao tít, anh muốn hôn vào ...ít :D

=)) nên nt qua điện thoại hay facebook ! rất dễ nói chuyện =))

:rolleyes: anh dài 30cm

Ví dụ nhé : Thời tiết đẹp thế , thích quá !
Thỉnh thoảng hát vài bài bắng nhắng .
Hoặc chịu khó chú ý sở thích của nàng và tập làm giỏi những sở thích đó hoặc chịu khó tặng những thứ nàng thích .

Đơn giản mà hiệu quả :D

Mình đang tán 1 em gái mới quen, nhưng miệng lưỡi yếu kém nên nhờ ace giúp đỡ, những câu tán gái hay nữa thật nữa đùa, vừa làm em cười vui và thích thú.
:D Tán tỉnh : :( Em biết không sáng nào anh cũng tập tạ bằng lưỡi, ngày ráng ăn hết 1 kg ớt để lột lưỡi ^^! Giờ mới mạnh dạn gặp em và nói " Làm bạn gái anh nhé"
:) Cầu hôn: Em yêu, có muốn sau này em chết đi, tên em được khắc trên bia mộ dòng họ nhà anh ko em.... ^^! làm ... vợ anh nhé:D nhớ cầm sẵn bó bông và chiếc nhẫn cỏ nữa nhé

P/S: :D ko chịu mọi hậu quả đâu nhé

Bó tay tán gái mỗi người mỗi cách sao mà biết con nhỏ đó ra sao mà giúp thớt...nếu mún quen nghiêm túc thì thớt hãy sống đúng chính mình.......................

muốn tán em nào thì phải gửi hình rồi facebook hoặc yahoo em ấy cho anh em xem xem tính tình thế nào mới có thể tư vấn chứ!!! :D

Buổi tối, dắt em tới chỗ nào đó vắng vẻ mát mẻ, ngồi bên em, nắm tay em, ngước mắt lên trời và nhẹ nhàng nói "trời đêm hôm nay đẹp quá em nhỉ, gió mát quá, gió này phơi quần sịp thì mau khô lắm" :rolleyes:

Yêu anh không? Không yêu trả dép anh đi về. Thế là nhanh nhất bạn ak :D

Buổi tối, dắt em tới chỗ nào đó vắng vẻ mát mẻ, ngồi bên em, nắm tay em, ngước mắt lên trời và nhẹ nhàng nói "trời đêm hôm nay đẹp quá em nhỉ, gió mát quá, gió này phơi quần sịp thì mau khô lắm" :rolleyes:
kết câu này, còn câu nào hay mong cậu chỉ giáo nhé:)

bạn ấy có chút cảm tình với bạn chưa,nếu thấy hơi có có rồi thẳng thẳng lun:"chúng mình tìm hiểu hén,nếu dc thì kết,ko dc thì xem như anh em" :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom