SCAM CÁCH SCAM PTU THẬT SỰ ! KHÔNG CẦN DOWNLOAD VỀ ! ( làm k đc ban nick mình )

Status
Not open for further replies.
chính xác là có đúng như lời chủ topic nói

Có lần mình cũng bị như thế

nhưng đấy là lúc mình để PPS =)))))))

thấy anh em ném đá quá nên minh đành khai thui hihi ! topic kia chỉ nhằm gợi ý thui ! mình phát hiện cách scam này thì dùng remote upload !

khi mình remote thì host vẫn tính số lượt download ( toàn khu vực A )

vd mình có file ở trang extabit.com mình remote sang filesonic.vn thì bên extabit sẽ thăng lên 1 lần download/file và ngược lại ! từ filesonic mình chọn all file sau đó dán hết link vào khung remote upload ở trang extabit ! cùng với gõ nick premium vào ( extabit có hỗ trợ tự đăng nhập) ! sau khi remote xong các bạn xóa hết file trong extabit sau đó remote tiếp ............

làm không đc mình bị ban nick cũng chịu

Không biết cậu là gà mà thích thể hiện mình ngu hay là pro thích trêu mọi người ???? làm vậy chứ làm nữa thì cũng chỉ được 1download thôi. đọc rule các host đi.

MOD vào ban nick đi chứ =)). Chủ topic đang xây biệt thự, cám ơn anh em đã gom góp gạch, xi măng, betong, sắt thép.... =))

MOD vào ban nick đi chứ =)). Chủ topic đang xây biệt thự, cám ơn anh em đã gom góp gạch, xi măng, betong, sắt thép.... =))

Thiếu hồ rồi thì sao mà xây được :-" mình khuyến mãi ít hồ nè :m061::m061::m061::m061:

Qua PTC thì gọt ăn hết mấy trái cam, buồn quá chạy qua đây trúng mấy cục gạch lạc đạn.
Mấy Bác quăng kinh vãi tè :binhsua47:

bá đạo cmnr :binhsua163:

điến CLMM , ĐM ngu thì Bấm con M mày đi nhe nhóc! con ĐM mầy Nứng hả ??

Cái gì đây :| .. Chuẩn bị cho ra đảo là vừa :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,947
171,991
Latest member
thudocacnuocchau

Most viewed of week

Most discussed of week