Waiting for Answer Cạch mặt Dangtuyenhuan

tung7n

Junior
Reactions
16
MR
0.000
Mình không biết đặt topic này ở đây có đúng không , có gì Mod bỏ qua !
mình mua mail của dangtuyenhuan kêu cam kết mail mới không bán cho ai , vậy mà vừa bị mất hơn 100 $ do có người vào lấy $ . Tui không trách người lấy $ mà trách cái ông bán mail , làm ăn kiểu này thi bye luôn . Pm , gửi mail không thấy trả lời nên đưa lên đây để cậu có vào thì trả lời giùm @dangtuyenhuan . có hình minh họa ở dưới ( tui làm appcasher , ông nào đó làm app myreward )

Attachments

• mail đã có người làm.png
    mail đã có người làm.png
    163.1 KB · Views: 158
Last edited:
Xác nhận bạn chủ topic uy tín & mình là người add code.

@dangtuyenhuan
dangtuyenhuan was last seen:
Aug 11, 2016
đã lâu không ghé forum rồi

lâu rồi,,xưa uy tín,từ hồi ông này bye bye đi lính,nói giao lại cho thằng cháu gì đó,làm ăn thì thôi ròi luôn,tệ như vk thằng đậu,ai mà mua nữa đâu mà cắm đầu vào.

Tuyền dạo này có thấy nó online mấy đâu , pm chán ko thấy rep
Từ ngày tuyền đi lính cho thằng cháu làm thay chắc nó ít kinh nghiệm mà làm mail ngày càng khó nên làm liều bán lại email cũ chăng ?

cái dịch vụ bán mail ở 4rum này ko biết có bao nhiều topic rp rồi. Mà buôn bán chẳng có bảo hiểm gì. Mấy thằng bị ban lại tạo nick mới rồi lại bán, lại bị rp. Cứ kéo dài vậy vài năm nay

xin lỗi bác viết topic, cho e thêm thời gian giải quyết. hiện tại e k có ở nhà. k có máy tính nên chưa kiểm tra đc. e đang bận vài ngày gần 1 tuần nữa mới về. xin mấy mod thêm chút thời gian. đã pm bên yahoo cho chủ topic.

Ok . Mình đã chuyển cái lô mail mà cậu ấy sell mình để cậu ấy kiểm tra . Mình Cũng không trông chờ gì việc được đền bù , chỉ nói để cậu ấy coi lại cách sell . Vì lý do công việc xin Mod cho cậu ấy thêm thời gian ! Thank Mod !!!

Ok . Mình đã chuyển cái lô mail mà cậu ấy sell mình để cậu ấy kiểm tra . Mình Cũng không trông chờ gì việc được đền bù , chỉ nói để cậu ấy coi lại cách sell . Vì lý do công việc xin Mod cho cậu ấy thêm thời gian ! Thank Mod !!!
xin lỗi bác vì sự cố này, bác onl pm lại e bên yahoo nhé. thanks bác.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,471
169,797
Latest member
datken

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom