Ask Cách lưu trữ phim video lên facebook để phát lên website

Upload lên mấy thằng đó miễn phí nhưng tác hại khôn lường, e thì mua acc upload tẹt ga, mỗi năm đóng 2000$, upload hơn 50TB, chia sẻ xem film giờ tháng thu nhập hơn 5000$ từ quảng cáo, VIP member cũng đủ lời...và dĩ nhiên em ếu share Tools này
Lúc có thì đổi cũng được chứ, giờ bảo mới làm đóng $200 mỗi tháng thì chát quá :D

Upload lên mấy thằng đó miễn phí nhưng tác hại khôn lường, e thì mua acc upload tẹt ga, mỗi năm đóng 2000$, upload hơn 50TB, chia sẻ xem film giờ tháng thu nhập hơn 5000$ từ quảng cáo, VIP member cũng đủ lời...và dĩ nhiên em ếu share Tools này

Dịch vụ host file nào mà có 200$/1 tháng mà up được tới 50t vậy bác!???

200$ cho hơn 50T, mình thấy rẻ mà, có gì chát !???
Mình thấy giá này quá hời, không biết giá trên đã bao gồm băng thông chưa :3

có cách nào up video từ fshare qua facebook ko các bác nhỉ? dow về up ngược lại mất tg quá :v

Lúc có thì đổi cũng được chứ, giờ bảo mới làm đóng $200 mỗi tháng thì chát quá :D
có mấy tài khoản premium các host lưu trữ dữ liệu tương tự fshare và 4share vn giờ nó cho vừa download kiếm tiền và xem trực tiếp đấy, bác này dùng loại đó nhưng tác hại còn lớn hơn gdrive và fb nữa tại chưa bị nên còn ham =))

có mấy tài khoản premium các host lưu trữ dữ liệu tương tự fshare và 4share vn giờ nó cho vừa download kiếm tiền và xem trực tiếp đấy, bác này dùng loại đó nhưng tác hại còn lớn hơn gdrive và fb nữa tại chưa bị nên còn ham =))
Fshare và 4Shre tuổi lol gì bác, em chả thèm chơi, em chơi hơn 5 năm rồi bác, chẳng qua e biết cái bug của nó, nhưng e làm ăn vừa vừa nên sống lâu

hình như fb đang fix mạnh sao ấy nhỉ, tới sáng nay hiện đang vào phimmoi và 1 số trang gét link từ fb đang k load đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,287
170,415
Latest member
suanhasaigon
Back
Top Bottom