Ask Cách lead nhanh + rrs cho các con game nặng

thangdee

Junior
Reactions
20
MR
0.000
Chào các bác, gần đây e có làm mấy con game của TW mà thắc mắc ko biết làm sao cho nhanh và chuẩn:
+TH1: game nặng khoảng hơn 200mb tải trực tiếp từ chplay
+TH2: game chỉ vài chục mb nhưng vào game lại bắt tải data >200mb @@
cả 2TH đều open to lead nhưng ở TH1 có cách nào lưu lại game đỡ phải tải ko ạ, còn TH2 thì liệu ko cần tải data mà vẫn rrs thì có đc tính ko, vì phải tải data nó mới cho reg acc game, kể cả để mạng thường tải cũng rất lâu, tks mấy bác :D

chỉ có các down = ip việt còn open thì chịu

Chào các bác, gần đây e có làm mấy con game của TW mà thắc mắc ko biết làm sao cho nhanh và chuẩn:
+TH1: game nặng khoảng hơn 200mb tải trực tiếp từ chplay
+TH2: game chỉ vài chục mb nhưng vào game lại bắt tải data >200mb @@
cả 2TH đều open to lead nhưng ở TH1 có cách nào lưu lại game đỡ phải tải ko ạ, còn TH2 thì liệu ko cần tải data mà vẫn rrs thì có đc tính ko, vì phải tải data nó mới cho reg acc game, kể cả để mạng thường tải cũng rất lâu, tks mấy bác :D
nên dừng lại ở mức độ làm app thì tốt hơn cậu à

đa số game rất nhẹ , file nặng là file chứa hình ảnh đồ họa của game , thường những file này có 1 folder lưu ở đâu đó trong data và ko chứa info gì cả , chỉ là hình ảnh đồ họa thôi , tìm đc cách giữ lại file để lead nhanh củng tốt

Nhưng làm net mà chơi vậy thì hơi liều , XChanger 4.5 có 1 bản build lại , giữ data cho con HeartStone , SummonerWars tự động , tải lần đầu thì nặng b.thg , lần sau dùng XChanger để xóa thì nó tự lưu data lại , khi tải game sẽ rất nhẹ :D ( 1 khoảnh khắc ngắn ngủi PR sản phẩm :p )

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,229
170,371
Latest member
hoainamdasd
Back
Top Bottom