Request Cách lấy lại mã Code Card của PM

ngaydep0202

Junior
Reactions
18
MR
0.145
Chào các bạn,

Mình có acct PM reg 2016 hiện tại bây giờ có nhu cầu sử dụng lại mà 0 nhớ vứt cái file Code Card nó ở đâu tìm mãi 0 đc, mà trong đó đang có tận $20.00 :( vậy giờ có cách nào contact support or vs ai để lấy lại mã Code Card không mọi người.

Mong mọi người giúp đỡ vả chỉ bảo :(

Nếu như còn mail, sdt, ID đăng nhập, thông tin như cmnd, địa chỉ đã verify thì mail cho PM xem lấy lại được không, chỉ còn cách này.

Bạn dùng mail chính chủ của acc PM đó gửi support cho PM xin nó gửi mã code card mới vào email

Nhưng khả năng acc bạn chưa verify thì tỷ lệ skip khá cao

Muốn restore được thì chí ít bạn phải phải trùng các thông tin trong dấu * tại

Như hình

recove pm.png

Nếu như còn mail, sdt, ID đăng nhập, thông tin như cmnd, địa chỉ đã verify thì mail cho PM xem lấy lại được không, chỉ còn cách này.

Mail còn, ID cũng còn, CMT cũng còn, acct cũng được verify trước đó rồi

mỗi số đt thì die rồi bạn ạ :(

Contact PM qua email nào vậy bạn có mail nào không? Share mình mail. của PM đc 0 hic :(

Muốn restore được thì chí ít bạn phải phải trùng các thông tin trong dấu * tại

Như hình

View attachment 146519

Mình có đủ hết info như ảnh này, nhưng có điều phần Mobile Phone kia là cái phone ngày xưa reg acct đúng 0 bạn? Phone đó thì die rồi, mình có thử add số phone mới vào mục Mobile kia nhưng 0 nhận được bất kì code nào cả :((

Mình có đủ hết info như ảnh này, nhưng có điều phần Mobile Phone kia là cái phone ngày xưa reg acct đúng 0 bạn? Phone đó thì die rồi, mình có thử add số phone mới vào mục Mobile kia nhưng 0 nhận được bất kì code nào cả :((

Add phone khi bạn đã verify hết 2 bước đầu, phone là bước thứ 3, nếu bạn đã die số phone thì gửi ticket cho site.

Mã thằng PM này bảo mật code qua email được rồi, mỗi lần log khác ip nó cũng đòi code mail là cũng bảo mật được rồi, đừng liên quan đến code phone, nhiều lúc nghẽn không nhận được đâu :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,816
Latest member
cakhiatvmdt

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom