Cách làm mới máy để login acc Paypal mới

soulmasterbn

Junior
Reactions
6
MR
0.000
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Máy em dùng win khá là lâu rồi nên không muốn cài lại win
Khi mà emđang dùng 1acc PP bịăn 180D em đã clear cache, cookie, đổi IP, đổi mac
Còn gì cần đổi để log acc paypal mới không các bác nhỉ?

cái này bác cứ việc cài một máy ảo xong tải một firefox protable về login paypal mới dễ dành nuôi luôn.

firefox protable để im cookie ở đó có thể dễ dàng mang cả thư mục nó đi nếu có đổi máy.

nhớ là change IP nhé ko nên sử dụng trùng IP với account cũ nó limit tiếp.

cái này bác cứ việc cài một máy ảo xong tải một firefox protable về login paypal mới dễ dành nuôi luôn.

firefox protable để im cookie ở đó có thể dễ dàng mang cả thư mục nó đi nếu có đổi máy.

nhớ là change IP nhé ko nên sử dụng trùng IP với account cũ nó limit tiếp.
vậy cái máy ảo nó có các thông số như 1 máy mới nên có thể nuoi ngon, trừ việc IP có thể trùng IP cũ. vấn đề là ví dụ em chơi võ lâm mà dùng máy ảo là bọn nó biết ngay và detect được. vậy Paypal nó có detect được mình sài máy ảo không nhỉ? Firefox Portable với bản full nó khác gì nhau ở đây hả bác?

Thêm vào đó là nếu như dùng máy ảo thì mỗi lần login 1 acc paypal ta phải đổi IP. log acc với nhiều IP là toang. nếu đổi ip để về chuỗi IP cũ ( mỗi acc 1 ip cứ đổi khi nào đúng ip thì mới log ) cách này có vẻ ok hơn nhưng không biết dải IP của nhà mạng cho mình thế nào và cần mấy cái tool để tự đổi IP. tool đổi IP cho d-com thì có còn modem mạng thì mình chưa thấy có. vậy mấy các bác buôn dùng cái gì ta

bạn nuôi cookie bằng FireFox hay Chrome đi bạn

bạn nuôi cookie bằng FireFox hay Chrome đi bạn
Em đang nuôi dở bằng firefox nhưng lại không biết cách để coppy cái firefox đó sang 1 máy tính mới ( vì em k dùng portable) bác có biết có cách nào k nhỉ?

Em đang nuôi dở bằng firefox nhưng lại không biết cách để coppy cái firefox đó sang 1 máy tính mới ( vì em k dùng portable) bác có biết có cách nào k nhỉ?

Copy profile firefox đó chứa history,cookies,cache luôn rồi sang máy mới chỉ việc import profile đó là dc " about: profiles là ra"

đăng nhập đồng bộ firefox đi bác ơi

Announcements

Forum statistics

Threads
418,589
170,683
Latest member
EmmaWatsonFan
Back
Top Bottom