Ask Cách lách bản quyền tóm tắt phim.

Được hết nhé, dòng phim bom tấn thì rất khó, còn lại những thể loại khác đều có thể làm dc, anh em cần thì mình sẽ làm 1 hướng dẫn cụ thể , kèm bộ tool lách kiểu reivew.
Mình mong muốn forum sôi động trở lại. Nếu ae ok thì mình sẽ bắt đầu chia sẻ các tut.
mong bác hướng dẫn

sao nay chấm than to đùng rồi bác ơi =)))
À mình xóa đi làm dạng kênh hoạt hình bác ạ.

Trộm vía có lúc đỉnh điểm nhất cũng lên realtime 1tr4 rồi các bác ạ.

Có bác nào hứng thú làm cái này hợp tác với mình, mình cần người viết nội dung ăn chia 25/75. Chỉ cần viết nội dung tóm tắt còn đâu mình edit các kiểu. Kênh mình làm nội dung hoạt hình ạ.

Được hết nhé, dòng phim bom tấn thì rất khó, còn lại những thể loại khác đều có thể làm dc, anh em cần thì mình sẽ làm 1 hướng dẫn cụ thể , kèm bộ tool lách kiểu reivew.
Mình mong muốn forum sôi động trở lại. Nếu ae ok thì mình sẽ bắt đầu chia sẻ các tut.
hóng bác

Fpt ai bạn

Sau một đêm lọ mọ rốt cuộc mình cũng vừa làm thử và thành công rồi. Mình nghĩ là ở việc dùng "Fair Use" thế nào cho hợp lý và nó có trick của nó.

Cùng là phim ấy hqua đăng bị khiếu nại nhưng mình làm cách này bh thì ổn không có gì hết, để mấy hôm xem thế nào bởi trc cứ đăng là nó khiếu nại bản quyền luôn h ngon lành cành đào rồi bác ạ.
Bác share em với , e đội ơn bác

hóng thớt

Hóng bác chia sẻ :popo_smile:

Bản quyền lách ko qua nách của tụi youtube được đâu
1/ có lách nhưng ko tồn forever được
2/ có lách thì lấy mấy cái đoạn mà người ta làm sẵn có chèn nhạc vô á, anime thì gọi amv, còn phim thì ko rõ, sẽ ko bị bắt, nhưng đó là khi chính chủ chưa phát hiện thôi. Kênh svs của thằng đệ mình hơn 150k subcribe mới bị tụi amv bắt xong dù .... lách qua nách tụi youtube
3/ youtube kiếm ko nhiều cho dân không chuyên, nên đừng mộng làm giàu với youtube. Kênh nghệ sĩ 150k sub vẫn chạy grab bỏ mẹ kìa =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom