Ask Cách kiếm tiền xăng xe mỗi tháng

kaozyzy

Newbie
Reactions
0
MR
0.054
hello mọi người,mình là newbie,thời gian này mình học trên máy tính khá nhiều,xin mọi người tư vấn 1 hoặc 1 vài cách kiếm ít tiền đổ xăng hằng tháng từ máy tính được ko ạ?many thanks!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Nó phụ thuộc rất nhiều vào những gì bạn có thể làm trên máy tính.

Upvote 0
Tham khảo bài của tớ nhen hehe :popo_boss:

Upvote 0
hello mọi người,mình là newbie,thời gian này mình học trên máy tính khá nhiều,xin mọi người tư vấn 1 hoặc 1 vài cách kiếm ít tiền đổ xăng hằng tháng từ máy tính được ko ạ?many thanks!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Làm website đi b. Nhiều cái có lợi ích sau này lắm đó.

Upvote 0
Dù làm gì thì sau này bạn luôn nhớ cần traffic cho đa số ngành trong mmo. Chúc bạn tìm được 1 mảng thật tốt, thật phù hợp.

Upvote 0
làm 1 cái web xx quy mô nho nhỏ thui là có tiền đổ xăng xe hơi rùi đó

Upvote 0
Đúng là thế. Ít thì cũng đổ xăng 4 bánh, nhiều thì x3 x4 là bt. Có traffic là có tất cả.
quy mô nho nhỏ thôi thì ok , tui đang hướng tới đó , làm nhỏ thôi , dễ quản lý , chả ai để mắt đến mà phá nữa

Upvote 0
quy mô nho nhỏ thôi thì ok , tui đang hướng tới đó , làm nhỏ thôi , dễ quản lý , chả ai để mắt đến mà phá nữa

Mình cũng đang tính làm vụ này :D

Upvote 0
Upvote 0
Upvote 0
bán xe đi mua xe điện vừa bảo vệ môi trường vừa đỡ phải lo kiếm tiền mua xăng

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,355
171,408
Latest member
Phanxuanduc
Back
Top Bottom