Tutorial cách kiếm tiền với app uento trên android

Đăng ký rồi mà chờ hoài k thấy gửi mail ? Đã kiểm tra email điền đúng rồi, ad giúp với. :eek:

sao em verify toàn failed thế bác :( mặc dù code add đúng

Uento gửi mã về liền mà bạn... bạn xem thử trong spam xem có không. Mã có hiệu lực trong 30', sau 30' sẽ không sử dubgj dược và phải yêu cầu lại.

hic em đang bật vpn làm rewardable quên nên để đó vào uento để hóng nên bị block acc mất rồi các bạc ạ :(

hic em đang bật vpn làm rewardable quên nên để đó vào uento để hóng nên bị block acc mất rồi các bạc ạ :(

Nếu nhẹ sau 3 ngày nó mở lại mà ;);)

có bác nào biết thời gian ra app của thằng này ko, của e cả ngày lèo tèo đc 2,3 app là hết ... biết bao giờ mới đủ 250point. :oops:

có bác nào biết thời gian ra app của thằng này ko, của e cả ngày lèo tèo đc 2,3 app là hết ... biết bao giờ mới đủ 250point. :oops:

App ra rất nhiều vào buổi tối bạn, tầm 22h -> 5h sáng.

Vừa check, ra đc 2 app mà 1 app thì có rồi nên ko cho down, còn 1 app 8point ... o_O

Vừa check, ra đc 2 app mà 1 app thì có rồi nên ko cho down, còn 1 app 8point ... o_O

ra ít app quá các bác nhể

Tối khuya tí nha bạn ... m.n đang đóng góp ý kiến để theo múi giờ của quốc gia. Chắc bản update mới sẽ đỡ cực hơn.

Update bản mới.

mới update xong, ko biết có thay đổi múi giờ ko ta, hôm qua canh 4h mấy 5h dậy mở thử có 2 app + 8 point... :oops:

mới update xong, ko biết có thay đổi múi giờ ko ta, hôm qua canh 4h mấy 5h dậy mở thử có 2 app + 8 point... :oops:

Chưa nhưng mà sắp có update thông báo app rồi bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back