Tutorial cách kiếm tiền với app uento trên android

locnguyen

Junior
Reactions
10
MR
0.000
Bước 1:Lên trang http://www.uento.com hoặc chplay tìm app "Uento" để tải app và cài đặt.

Bước 2: Tiến hành đăng ký các bạn điền như hình dưới: mục full name điền tên ko dấu nha, cách ra nha m.n. Vd: nguyen van a

Mọi người có thể ủng hộ cho mình bằng các nhập mã " ngUoK "

Bước 3: Kích hoạt tài khoản:
Sau khi đăng ký xong thì các bạn phải kích hoạt tài khoản mới có thể sử dụng.để kích hoạt các bạn click vào 3 cái gạch ngang ở góc trái trên cùng bấm vào "My Profile" bấm tiếp vào "Verify " chọn "Send Code" .Khi thấy có một dòng thông báo Uento đã gữi Code tới gmail của bạn thì thoát ra.
Tiếp đến các bạn vào gmail mà các bạn đã sử dụng để đăng ký lấy mã kích hoạt. Bạn vào lại Uento ,lần này thay vì chọn "Send Code" thì bạn chọn "Proceed" và ghi mã Code mà bạn nhận được trong gmail vào,xong bấm OK là bạn đã hoàn tất quá trình kích hoạt tài khoản và bắt đầu kiếm tiền được rồi

.Bước 4: Kiếm tiền:
Bật Uento lên,bấm vào UENTO . Tùy vào thời điểm bạn vào mà các app có xuất hiện hay không. App hiện cũng rất bất quy tắc nhưng thường thì hiện vào các giờ sau: 6h sáng, 19h đến 23h ( ngày chủ nhật có thể hơi ít app).

-App hiện ra bạn click vào,nó tự động chuyển bạn tới CHplay sau đó bạn tải app về máy

Man hinh chinh app.jpg

*Chú ý:
Có tất cả 3 loại app:
+ Loại 1:
là loại app 3points.Loại này có màu xanh da trời,với loại này các bạn chỉ việc tải về,đợi 10s là có thể xóa ngay,nhưng để chắc ăn thì bạn nên mở lên 10s,khi thấy có một dòng thông báo đen của Uento thì bạn ghỡ luôn

+Loại 2: là app 5points có màu xanh lá cây như trên hình.Với loại này bạn bắt buộc phải mở lên sau khi tải. Sau khi tải bạn vào my point và thấy chữ " Run " nhấn vào và thoát ra là sẽ được cộng điểm ngay và có gỡ ngay sau khi cộng điểm.

+Loại 3: là app 8 points có màu tím.Loại này thì bạn bắt buộc phải giữ trên máy 3 ngày.Sau khi tải về bạn cũng phải mở nó lên như app 5 point .Thay vì gỡ luôn bạn phải giữ nó 72h mới được cộng điễm.Có rất nhiều bạn bỏ qua app loại này vì phải giữ lâu nhưng theo mình thì các bạn nên tải về vì app loại này cũng rất nhều. Loại 3 này hơi khó ăn nên bạn phải làm đúng như trên, mở lên sau khi tải về và giữ đúng 3 ngày.

Không được gỡ Uento và xóa Data của Uento trong thời gian giữ app. Tuyệt đối không chơi 2 nick trên 1 máy và dùng phần mềm fake IP. Nếu vi phạm nếu nhẹ bạn sẽ bị khóa nick 5 ngày và nặng hơn sẽ bị ban nick. Điều này các bạn hết sức chú ý nhé.

-Sau khi kiếm đủ 250points bạn có thể đổi $2,5 qua paypal và tiền về ngay lập tức ( lâu thì có thể hơn 5').

proof đầu của mình:

Attachments

80.7 KB · Views: 1,479
Last edited:
Không fake IP thì đến bao giờ mới đủ thớt

mình cũng thử fake 1 lần app thì nhiều thật nhưng nó ban ngay ... $5 đó mình làm trong 15 ngày á

thế này làm cả tháng chả đc bao nhiêu , tưởng fake ip ăn đc thì còn nghịch chơi :D

Giờ xuất hiện app bắt đầu từ 22h và cứ cách 15' có app

Khi nào làm trên bs được thi hãy đăng nhar. toàn giật tít :mad::mad:

thường thì 1 tối từ 11h trở đi thì ít nhất cũng trên 7 app. làm được mình mới đăng ... proof đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,789
Latest member
webnhacaifabet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom