Tutorial Cách kiếm tiền với adf.ly qua blogger.com - vodkaexpans

Mình là newbie về adf. Sau khi tìm hiểu mình có một số thắc mắc mong mọi người giúp đỡ.
  • Chạy máy ảo trên máy thật của mình, có cần phải treo máy thường xuyên không?
  • Hàng ngày phải chạy ô tô hết hả? Vậy là lượng bài viết càng ngày càng tăng, nó có giới hạn không?
  • Một acc adf chơi đc 10 blogger, vậy mình tự add 10 blogger với 1 info của acc adf
  • Chỉ cần fake IP lúc đăng kí blogger, login các acc adf, còn khi chạy ô tô thì không cần phải không? (mình thấy lúc lấy api thì ô tô tự lấy thông tin của api, lúc này có cần fake IP không)
Mong mọi người có thể giải đáp cho mình :D
Thanks nhiều.

ai biết sửa lỗi auto post không...chạy éo đc..

nó chỉ chạy đến coppy link adf rồi...teo lun,....

éo login blogger.......ai biết giúp với...

tạm dừng vụ này, tự làm cho nó nhanh

Dạo này tình hình ref khá chưa bác thớt :D

kiếm qua adf em thấy rất ngon.rate cao thanh toán an toàn,uy tín,min pay cũng thấp!
Đồng ý kiến với bác :D
Mọi người cùng góp sức tạo một sân chơi AdF.ly trong sạch, lành mạnh, không cheat, không auto...Để AdF.ly ngày càng nâng cao giá click cho IP Việt Nam nhé.

Mọi người cùng góp sức tạo một sân chơi AdF.ly trong sạch, lành mạnh, không cheat, không auto...Để AdF.ly ngày càng nâng cao giá click cho IP Việt Nam nhé.
chieens adf cho trang mình mà thấy tìn nó hình không khả thi :(
dễ mất traffic lắm

chieens adf cho trang mình mà thấy tìn nó hình không khả thi :(
dễ mất traffic lắm
Không mất traffic đâu bạn. AdF.ly có rất nhiều loại quảng cáo để bạn chọn cho phù hợp với blog của bạn. Bạn có thể xem chi tiết thêm các loại quảng cáo trong phần: Phân biệt các loại quảng cáo trong AdF.ly tại bài viết này: http://mmo4me.com/threads/adf-ly-cac-phuong-phap-kiem-tien-voi-adf-ly.159408/

Giá click không phải do việc cheat mà thấp đâu:)

Giá click không phải do việc cheat mà thấp đâu:)
Thực ra thì cao hay thấp thì cũng đều tốt. Nếu giá click cao thì tốt cho người up link, gì thu nhập sẽ cao. Còn nếu giá click thấp thì tốt cho người quảng cáo, chỉ tốn 1 số tiền nhỏ (do rẻ) nhưng được quảng cáo đến nhiều người. :D

em ref cho bác rồi mà sao không được nhĩ? bác kiểm tra ID ADF: 7492246 xem thử

Last edited:
Thực ra thì cao hay thấp thì cũng đều tốt. Nếu giá click cao thì tốt cho người up link, gì thu nhập sẽ cao. Còn nếu giá click thấp thì tốt cho người quảng cáo, chỉ tốn 1 số tiền nhỏ (do rẻ) nhưng được quảng cáo đến nhiều người. :D
Bác có bị thế này ko? ngày 08/06?
AUG
Due to maintenance in our servers the updating of the stats will stop for a few hours today. All clicks are being counted. We are working to finish this as soon as possible. Sorry for the inconvenience!

Bác có bị thế này ko? ngày 08/06?
AUG
Due to maintenance in our servers the updating of the stats will stop for a few hours today. All clicks are being counted. We are working to finish this as soon as possible. Sorry for the inconvenience!
Mình không bị như thế này, cái này không sao cả, bạn yên tâm nhé :)

Bác nào share lại file máy ảo hộ m phát, m sẽ hỗ trợ lại bạn mảng SEO blog.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom