CÁCH KIẾM TIỀN ONLINE VỚI FSHARE

min28

Newbie
Reactions
0
MR
0.012

Đã qua rồi cái thời làm 1 công việc tại văn phòng, với tốc độ phát triển của công nghệ thông tin, bạn có thể kiếm tiền mọi lúc, mọi nơi và có thể làm 2, 3 việc cùng một lúc.

Nếu bạn là người có nhiều dữ liệu muốn chia sẻ đến nhiều người? Bạn là admin, mod hay thành viên thường tương tác, trò chuyện trên các diễn đàn, group? Hoặc đơn giản bạn là người có quỹ thời gian nhàn rỗi, muốn kiếm thêm thu nhập thụ động cho mình?

Fshare là dịch vụ lưu trữ và chia sẻ dữ liệu trực tuyến tốc độ cao, được phát triển trên nền tảng công nghệ điện toán đám mây (Cloud Computing), với hệ thống lưu trữ tốt nhất tại các trung tâm dữ liệu đạt chuẩn quốc tế của FPT Telecom. Fshare sẽ giới thiệu 2 cách kiếm tiền tại nhà mà chắc chắn bạn không thể bỏ lỡ nhé!

1. Tham gia event Upload Triệu File Săn Thưởng Triệu Like.

Nếu bạn là người đam mê upload và chia sẻ tài liệu, muốn kiếm tiền từ đam mê upload của mình. Tham gia ngay Fshare Upload Award đi vì bạn sẽ có cơ hội nhận được rất nhiều thứ:
  • Tổng giải thưởng lên đến 50.000.000VNĐ
  • Miễn Phí dung lượng thả ga cho Uploader lên đến 500 TB++.
  • Giải lan tỏa thể hiện khả năng nằm vùng.
Chi tiết chương trình xem: Tại Đây.

2. Bán điểm thưởng:
Khi bạn tải file lên và chia sẻ nó cho người khác tải về trong tài khoản Fshare. Thì cứ 150MB của file tải xuống sẽ được quy đổi thành 01 điểm thưởng. Số người tải càng nhiều và dung lượng file của bạn càng lớn thì tài khoản sẽ được nhận càng nhiều điểm thưởng.
Với số điểm thưởng nhận được bạn có thể dùng đổi ngày VIP, mua thêm dung tượng tải để sử dụng hoặc bán điểm thưởng cho người dùng Fshare.

- Tìm hiểu giá trị điểm thưởng của Fshare: https://blog.fshare.vn/diem-thuong-fshare-co-gia-tri-gi.html
- Tìm hiểu Fshare tại đây: https://www.fshare.vn/site/about
- Tham gia Cộng đồng chia sẻ điểm thưởng Fshare: https://www.facebook.com/groups/congdongfshare

Last edited:
Hơi khó nhưng sẽ thử, trước giờ chỉ mua TK để down thôi!

cũng ko mới lắm, nhưng chủ yếu data ở đâu để upload và lưu trữ để reupload khi die

Chào bạn! Vui lòng đọc rules về các box để có thể đăng topic đúng box cũng như tránh bị warn hay ban nha.

bác tham gia thử đi, em mỗi tháng được thêm 4-5tr nhờ Fshare á. Vào đây bán cũng okie nè bác: https://www.facebook.com/groups/congdongfshare
Bạn có thể nói chi tiết hơn làm sao kiếm được 4-5tr mỗi tháng nhờ Fshare không? Trước giờ mình chỉ biết mấy filehost nước ngoài như: Rapidgator, Hotlink,... chứ Fshare không rành. Cám ơn bạn!

Bạn có thể nói chi tiết hơn làm sao kiếm được 4-5tr mỗi tháng nhờ Fshare không? Trước giờ mình chỉ biết mấy filehost nước ngoài như: Rapidgator, Hotlink,... chứ Fshare không rành. Cám ơn bạn!
tìm mấy bản ghost win nặng vài GB ấy
up lên rồi copy link ra
thuê 100 con vps, mang lên đó tự tải về là có tiền ngay

Giật tít thôi, chứ cái đó là đua top lượt được tải về. Dùng bthg chắc tháng đc vài chục bán điểm thôi

tìm mấy bản ghost win nặng vài GB ấy
up lên rồi copy link ra
thuê 100 con vps, mang lên đó tự tải về là có tiền ngay
Mình chơi Rapidgator nên file đã có sẵn rồi, nhưng nghe thuê 100 vps thì thôi bỏ...kkk
Giật tít thôi, chứ cái đó là đua top lượt được tải về. Dùng bthg chắc tháng đc vài chục bán điểm thôi
Hồi trước mình có tạo tài khoản Fshare để up mấy file chia sẻ rồi để đó, lâu rồi không có vào xem, filehost VN mình cũng ít khi quan tâm, nghe bạn kia nói kiếm 4-5tr nên thắc mắc hỏi thử...
Up không đủ trả tiền điện :D
Yeah, dễ ăn là người ta ăn hết rồi, mình đi sau đến muộn, dễ gì còn lượt...kkk

Mình chơi Rapidgator nên file đã có sẵn rồi, nhưng nghe thuê 100 vps thì thôi bỏ...kkk

Hồi trước mình có tạo tài khoản Fshare để up mấy file chia sẻ rồi để đó, lâu rồi không có vào xem, filehost VN mình cũng ít khi quan tâm, nghe bạn kia nói kiếm 4-5tr nên thắc mắc hỏi thử...

Yeah, dễ ăn là người ta ăn hết rồi, mình đi sau đến muộn, dễ gì còn lượt...kkk
bác nhắm được vài đến vài chục k lượt tải.tuần thì cử thử xem, biết đâu đc top:popo_big_smile:

Fshare có trả cao bằng bọn rapidgator với uploaded không bạn?
Nó trả theo bác đua top th, chứ k trả theo mấy site thuần ptu đâu, bác nhắm đc 38k lượt tải 1 tuần thì đua cũng đc 3m/tuần á

Nó trả theo bác đua top th, chứ k trả theo mấy site thuần ptu đâu, bác nhắm đc 38k lượt tải 1 tuần thì đua cũng đc 3m/tuần á
Thế thì nghỉ luôn cho khỏe thằng FSHARE này nên đổi tên thành FSIDA.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,785
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom