Mọi thứ chỉ profit khi bạn vẫn còn sống cùng bố mẹ và k phải trả tiền điện :D
#just4fun

Cứ cho bạn đào 24h đi
1 ngày đc 2160 sts= 0.13$
Ok =))
Mà ở trên bạn nói là "mở máy cả ngày" mà sao xuống dưới lại kêu có 2h là thế nào :v

Mọi thứ chỉ profit khi bạn vẫn còn sống cùng bố mẹ và k phải trả tiền điện :D
#just4fun
bác ra net mà cài,rồi đặt nó làm trình duyệt chính và khởi chạy cùng hệ thống luôn :).Down về cả quán mà cày,5k/h bác nhé,đủ để down về cả quán rồi :)

Cứ cho bạn đào 24h đi
1 ngày đc 2160 sts= 0.13$
Ok =))
Mà ở trên bạn nói là "mở máy cả ngày" mà sao xuống dưới lại kêu có 2h là thế nào :v
em nhầm :(,hôm ấy soạn qua word lúc 2h sáng nên mệt lắm :(

Xin chào tất cả mọi người!Hôm nay,mình sẽ hướng dẫn các bạn cách đào bitcoin ổn định và hiệu quả nhất và quan trọng hơn là không scam
Yêu cầu : *PC/Laptop
*Đã có ví

===============================================================================================
1)MicroMining
-Là phần mềm đào uy tín,đơn giản,có giao diện thích hợp với mọi đối tượng sử dụng.MicroMining là phần mềm đầu tiên mình sẽ nhắc tới vì tính thân thiện và uy tín của nó.
Ưu điểm:đơn giản,thân thiện,dễ sử dụng,nhẹ máy,auto pay mỗi thứ hai
Nhược điểm:min pay cao (100 000 sats)
Link (nhận ngay 5000 sats sau khi đăng kí và down theo link này): microming.cloud
2)CryptoTab
Tính năng:1)TRÌNH DUYỆT (GIỐNG GOOGLE,CỐC CỐC) TÍCH HỢP SẴN TIỆN ÍCH ĐÀO BITCOIN,MIN PAY CỰC THẤP (1000 SATS)
2)TRÌNH DUYỆT NHẸ,ĐÀO BITCOIN FULL SPEEED KHÔNG LAG (TÙY MÁY NHA, CHỨ MÁY EM KHÔNG LAG :) )
3)PAY CỰC NHANH,MÀ MIN PAY LẠI THẤP => LÀM GIÀU KHÔNG KHÓ NHA :)
4)10 LEVELS REFERS (REF 10 LEVELS,CÀNG NHIỀU REF THÌ CÀNG ĐÀO NHANH VÀ NHIỀU HƠN,LÊN TỚI 1 BITCOIN/THÁNG)
5)THANH TOÁN ĐỀU VÀO CUỐI TUẦN,KHÔNG SỢ SCAM
BẰNG CHỨNG THANH TOÁN:
upload_2018-9-16_16-19-31-png.119076

Link:get.cryptobrowser.site

TIỆN THỂ ANH EM NÀO QUAN TÂM CÁCH KIẾM DOGE CỨ PM MÌNH NHÉ,DẠO NÀY THẤY EM NÓ PUMP KINH QUÁ :)

bác ra net mà cài,rồi đặt nó làm trình duyệt chính và khởi chạy cùng hệ thống luôn :).Down về cả quán mà cày,5k/h bác nhé,đủ để down về cả quán rồi :)
Excuse me but what the f*ck?
Bạn có biết net nó cài deep freeze k? Tải về xong reset máy là mất cái trình duyệt đấy luôn chứ làm j có chuyện "tải về cả net" ở đây? =)) (trừ khi bạn là chủ quán net) :D
Cái thời gian mình kiếm vài ba xu lẻ từ cái web mining thì thôi, nghỉ đi làm việc khác 1 ngày còn nhiều hơn mấy chục lần cái này =))
Còn bạn thích chơi đó là việc của bạn, mình nói thế thôi

Last edited:
Bạn có biết net nó cài deep freeze k? Tải về xong reset máy là mất cái trình duyệt đấy luôn chứ làm j có chuyện "tải về cả net" ở đây? =)) (trừ khi bạn là chủ quán net) :D
Cái thời gian mình kiếm vài ba xu lẻ từ cái web mining thì thôi, nghỉ đi làm việc khác 1 ngày còn nhiều hơn mấy chục lần cái này =))
thế bác k biết gỡ deep freeze à? :) muốn kiếm tiền thì phải tìm cách chứ :)

em mời bác đọc :)
http://vforum.vn/diendan/showthread...ti-Deep-Freeze-Bo-dong-bang-khi-quen-mat-khauhttps://www.4winkey.com/computer-help/how-to-remove-the-password-of-deep-freeze.html

Thế thằng quản lý quán net nó lại k biết bạn gỡ deep freeze ra chắc, net bạn ngồi chắc net cùi trong ngõ? =))
Nó quản lý cả quán net = GCafe, tích hợp vào trong máy chủ rồi thì có mà gỡ = mắt =))

Last edited:
Mình k ham dăm ba xu lẻ, đã nói rồi =)) 1 ngày đc 0.13$

Mình k ham dăm ba xu lẻ, đã nói rồi =)) 1 ngày đc 0.13$
thế mới gọi là hướng dẫn cho newbie chứ,free mà bác :) đố bác tìm ra site nào tự đào kiểu này mà min pay thấp đấy :)
chứ newbie mà đầu tư cả núi tiền rồi đào full speed thì gọi gì là newbie nữa?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom