Referrer Cách kiếm 50$ hàng tháng với App Brave ( BAT) đã có Proof rồi anh em

làm xong hết các bước trên rồi quăng link ref cho máy khác tải Brave về lướt là ok pk bác ơi ??
Đúng rồi nè bác . Nhớ vào cài đặt rồi lướt wed 1 chút nha. Vào youtube mở 1clip rồi tắt cho lẹ hi

Đúng rồi nè bác . Nhớ vào cài đặt rồi lướt wed 1 chút nha. Vào youtube mở 1clip rồi tắt cho lẹ hi
- Đăng kí publisher, add channel youtube , không cần phải kyc Uphold cho acc phụ.
Bạn cho mình hỏi là có cần đăng ký và liên kết Uphold cho acc phụ không vậy?

để sử dụng đồng BAT cần liên kết ví uphold ... vì thế, acc chính cần liên kết là vậy ... còn acc phụ có $ đâu nên khỏi :oops::oops::oops:

để sử dụng đồng BAT cần liên kết ví uphold ... vì thế, acc chính cần liên kết là vậy ... còn acc phụ có $ đâu nên khỏi :oops::oops::oops:
tưởng phụ liên kết mới đủ điều kiện :D

Bác ơi em tuyển từ chiều hôm qua đc 2 người đã bảo cài đặt thành công trên máy tính rồi. Mà sao publishers của em vẫn báo là 0 dowload :(

Về phần cập nhập tải và cài đặt cho mọi người tuyển ref mới đăng kí. Thì sẽ cập nhập sau 2-3 ngày . Sau này sẽ đều nha :popo_big_smile:

thôi tiêu rồi :popo_cry::popo_cry::popo_cry:

cài cái giả lập android (ldplayer) làm hư win, đã cài lại win nhưng ... quên sao lưu ví brave (tạo trên lap) rồi :popo_too_sad::popo_too_sad::popo_too_sad:

Ở trình duyệt như vậy là sao vậy mọi người, mục ADS thì ko thấy có gì, còn mục dưới lại hiện 20 BAT. Vậy đến ngày em có đc nhận 20 BAT ở trình duyệt ko ạ

Attachments

73.7 KB · Views: 89
Cho mình hỏi mình làm ntn có đc cộng tiền ref tháng sau ko

Attachments

414 KB · Views: 81
Ở trình duyệt như vậy là sao vậy mọi người, mục ADS thì ko thấy có gì, còn mục dưới lại hiện 20 BAT. Vậy đến ngày em có đc nhận 20 BAT ở trình duyệt ko ạ
20Bat đó là cài tự động tip cho site mình xem, chứ đâu phải tiền ( ví dụ bạn có 20BAT, thì tháng sau nó tự động chuyển cho site bạn đã xem) VN không có ads đâu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom