Referrer Cách kiếm 50$ hàng tháng với App Brave ( BAT) đã có Proof rồi anh em

Yes

Đã áp dụng . Acc cũ thì vẫn ăn tới tháng 12 nha bác . Dự là giá Bat sẽ bay.
Ac củ ref mới có dc ăn 5$ ko bác. IP VN nhé

hôm nay vẫn chưa nhận $ :oops::oops::oops:
Nè. làm hơn 1 tháng dc nhiêu đây

Kết quả của e vầy: 10 dowloaded 9 installed 2 verified được 140 BAT pending payout trên acc chính
2 acc phụ của e thì chẳng được token nào ( mấy ref khác thì không biết có được token ko).
E thấy có 2 verified mà đươc 140 BAT + acc phụ ko được token( acc phụ e đăng ký puplish + add channel youtube nhưng ko connect uphold).
Nó trả vậy có đúng ko thớt?

Kết quả của e vầy: 10 dowloaded 9 installed 2 verified được 140 BAT pending payout trên acc chính
2 acc phụ của e thì chẳng được token nào ( mấy ref khác thì không biết có được token ko).
E thấy có 2 verified mà đươc 140 BAT + acc phụ ko được token( acc phụ e đăng ký puplish + add channel youtube nhưng ko connect uphold).
Nó trả vậy có đúng ko thớt?
Acc phụ phải kyc uphold làm tất cả các bước y như acc lớn mới có thưởng bác nha . 140 Bat bây giờ cũng hơn 20$ rồi

Không nha gái . Trai hiểu mà kk áp dụng quảng cáo với nước ngoài thôi nhen

viết cái gì vậy xem ứ có hiểu ... o_Oo_Oo_O

tắt cái block ads đi, xem thế nào ... ai bảo việt nam hông áp dụng :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

hnay đầu tháng nó reset lại hả b?
hqua vào coi còn thấy số lượng DOWNLOADED, INSTALLED, hôm nay vào reset về 0 hết

hnay đầu tháng nó reset lại hả b?
hqua vào coi còn thấy số lượng DOWNLOADED, INSTALLED, hôm nay vào reset về 0 hết
Mình vẫn bình thương nè bạn. Bạn có bấm lộn remove channel không vậy bạn . Là xong phim luôn á :popo_beat_brick:

brave đang phát free BAT trên brave mobile kìa!! :D:D:D (trên pc hay lap hông có claim nhá!?)

3 cái fone đều nhận được 20 BAT (~ $5), nhưng hông biết add uphold vô để dùng :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

nên chơi chiêu "send tips" :p:p:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,807
Latest member
vivianrichardson

Most viewed of week

Most viewed of week

Back