Referrer Cách kiếm 50$ hàng tháng với App Brave ( BAT) đã có Proof rồi anh em

Trên app Youtube thì lấy channel của mình như thế nào các bác nhỉ? Mình tìm mà ko thấy chỗ nào để lấy kênh add vào

Trên app Youtube thì lấy channel của mình như thế nào các bác nhỉ? Mình tìm mà ko thấy chỗ nào để lấy kênh add vào
Bác vào trình duyệt wed vào add kênh cho publisher rồi nó hiện chọn mail, click vào mail có kênh youtube là nó hỏi có liên kết với kênh youtube này không. Bấm xác nhận là xong nhen bác hi

Bác vào trình duyệt wed vào add kênh cho publisher rồi nó hiện chọn mail, click vào mail có kênh youtube là nó hỏi có liên kết với kênh youtube này không. Bấm xác nhận là xong nhen bác hi
Trên web thì mình biết, có tội trên app mình ko biết tim chỗ nào

MÌnh có mấy thắc mắc thớt trả lời giúp với:
1. Lấy link acc ref của mình ở đâu?
2. Nếu tải trên điện thoại vào CH Play store tải thì làm sao nó biết để ref cho acc mình đc?
3. Down app va Dki publisher cho acc ref mình dùng lại mail vs kênh youtube trùng với acc chính đc ko bác?
Thanks bác

MÌnh có mấy thắc mắc thớt trả lời giúp với:
1. Lấy link acc ref của mình ở đâu?
2. Nếu tải trên điện thoại vào CH Play store tải thì làm sao nó biết để ref cho acc mình đc?
3. Down app va Dki publisher cho acc ref mình dùng lại mail vs kênh youtube trùng với acc chính đc ko bác?
Thanks bác
1: Bạn đăng kí publisher , thêm kênh youtube sẽ có link ref nha bạn . 2: Dùng link ref dán lên trình duyệt wed sẽ có link download nên nó sẽ biết đó là ref cho mình. 3: không thể dùng trùng mail nha bạn.

Đăng ký publisher ở đâu bạn để lấy link ref, mk làm hết các bước cho acc chính rồi mà ko biết lấy link ref

Đăng ký publisher ở đâu bạn để lấy link ref, mk làm hết các bước cho acc chính rồi mà ko biết lấy link ref
Bạn thêm kênh youtube chưa ( bắt buộc) , nếu thêm rồi thì có thể check mail nó sẽ gửi link về trong mail cho bạn . Hoặc nhấn Refer Your Fans, nhấn Get Started, nhấn Acctive sẽ có link ref bạn nha.

Bạn thêm kênh youtube chưa ( bắt buộc) , nếu thêm rồi thì có thể check mail nó sẽ gửi link về trong mail cho bạn . Hoặc nhấn Refer Your Fans, nhấn Get Started, nhấn Acctive sẽ có link ref bạn nha.
Oke mk làm đc rồi, thank b. Đã ref cho bạn rồi. Mk hỏi thêm, thế nick phụ có nhận đc 5$ ko, cần phải đky uphold mới cho nick phụ luôn à

Oke mk làm đc rồi, thank b. Đã ref cho bạn rồi. Mk hỏi thêm, thế nick phụ có nhận đc 5$ ko, cần phải đky uphold mới cho nick phụ luôn à
Nick phụ ko cần kyc uphold bác nha, nếu nick phụ muốn ăn 5$ như nick chính thì phải làm full tất cả các bước nha bác
Có cần connect uphold đã đăng kí cho acc phụ ko bác.
Không bác nha. Chỉ add youtube là xong nha hi

Cái này cài trên VPS được ko ta.
Rồi ra net cài, sau đó 30 ngày sau vô cài lại thì acc chính có được ăn tiền Ref ko ?
VPS đi thuê bèo cũng 1 tháng 5-10$ gì rồi.
Net nó đóng băng ổ cứng, reset cái là mất trong khi phải giữ app 30 ngày :v

Cái này cài trên VPS được ko ta.
Rồi ra net cài, sau đó 30 ngày sau vô cài lại thì acc chính có được ăn tiền Ref ko ?
Nếu hợp tác với net kêu nó không xoá thì vẫn ăn được nha bác. Nhà ai có tiệm net sướng đừng hỏi ???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,430
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom