Referrer Cách kiếm 50$ hàng tháng với App Brave ( BAT) đã có Proof rồi anh em

cho e hỏi làm ref phụ thì có cần phải làm đủ 3 bước trên ko hay chỉ cần đki Brave và Uphold thôi bác. Hya còn đki cả Publ nữa bác
Chỉ cần tải app và cài đặt . Lướt wed vài cái . Rồi đăng kí publisher, thêm kênh youtube, không cần kyc uphold cho acc phụ nha

có 2 câu hỏi:
1. Acc phụ có cần bật 2FA, xác minh ĐT không?
2. Mail tải CH play phải trùng với mail đk, làm sao để biết được mail tải CH play?

có 2 câu hỏi:
1. Acc phụ có cần bật 2FA, xác minh ĐT không?
2. Mail tải CH play phải trùng với mail đk, làm sao để biết được mail tải CH play?
Trả lời : Câu 1 : Không, không
Câu 2: Bấm vào CH play sẽ hiện tên mail

Trả lời : Câu 1 : Không, không
Câu 2: Bấm vào CH play sẽ hiện tên mail
vấn đề là thế này bác ạ: mình đăng nhập nhiều mail trên 1 đt, giờ kiểm tra trên đt không biết mail nào là mặc định nữa, vì thấy trên máy tính mail nào mặc định nó còn báo. Chỉ sợ không đúng mail

vấn đề là thế này bác ạ: mình đăng nhập nhiều mail trên 1 đt, giờ kiểm tra trên đt không biết mail nào là mặc định nữa, vì thấy trên máy tính mail nào mặc định nó còn báo. Chỉ sợ không đúng mail
Cái mail nào đang đăng nhập để tải ứng dụng về máy . Thì bác lấy mail đó để đk publisher thôi bác . Đơn giản mà bác ^^

Cái mail nào đang đăng nhập để tải ứng dụng về máy . Thì bác lấy mail đó để đk publisher thôi bác . Đơn giản mà bác ^^
không biết nhưng mà có nhiều mail, chả biết mail nào bác ạ, bao lâu thì biết kết quả bác, chỉ sợ không trùng mail lại công cốc

không biết nhưng mà có nhiều mail, chả biết mail nào bác ạ, bao lâu thì biết kết quả bác, chỉ sợ không trùng mail lại công cốc
Trời . Cái mail không thôi mà bác. Không thì lấy Pc or dt khác đăng nhập 1 cái mail làm acc chính thôi chứ có gì đâu mà khổ tâm dữ bác

Nhiều dt chung một ip vẫn được hả ông ?

Xem ref ở mục nào bạn nhĩ ?
Và bao lâu kể từ khi ref sẽ update list ref ở acc chính ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,784
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom