Referrer Cách kiếm 50$ hàng tháng với App Brave ( BAT) đã có Proof rồi anh em

Cái kyc Uphold vôcamera chụp bằng cách nào vậy các bác

Cái kyc Uphold vôcamera chụp bằng cách nào vậy các bác
Lấy dt làm cho dễ bác. Scan hình cho rõ 4 góc cmnd là được cái nào mờ thì scan lại. Tới cuối là sefile hình mặt mình không cầm gì hết nha.

Lấy dt làm cho dễ bác. Scan hình cho rõ 4 góc cmnd là được cái nào mờ thì scan lại. Tới cuối là sefile hình mặt mình không cầm gì hết nha.
Thì làm bằng đt nè bác. Thấy nó bảo giữ tài liệu trong khung đến khi đc chụp tự động mà ko đc. Mình đang scan passport, mà lúc điền first name vs last name nó ko cho khoảng cách thì điền thế nào nhỉ

Last edited:
Thì làm bằng đt nè bác. Thấy nó bảo giữ tài liệu trong khung đến khi đc chụp tự động mà ko đc. Mình đang scan passport, mà lúc điền first name vs last name nó ko cho khoảng cách thì điền thế nào nhỉ
Vd ; Nguyễn Kim Anh, thì ghi Nguyen Kim -> Anh, hoặc Anh -> Nguyen Kim hoặc Kim Anh -> Nguyen . Do lâu quá mình ko nhớ rõ nên bạn chịu khó check lại bước này dùm mình nha hi tải app Uphold về kyc cho tiện bác nha

mình làm xong các bước rồi có thấy đc $ nào đâu
tới ngày 8/10 mới có tiền bạn . Mình ghi ở dưới rồi mà . Nếu 8/10 chưa có thì đúng 30 ngày từ ngày cài đặt sẽ có. Và các tháng tiếp theo đúng ngày 8 sẽ về bạn nha. Nhớ giữ app 30 ngày mới được thưởng nha.

Last edited:
đã ref

Update : Thông báo quan trọng . Acc ref có thể ăn nhiều tháng luôn nếu như không bị gỡ app nha ae . Quá ngon ??? Ae làm lẹ đến tháng 12 nó sẽ thay đổi cơ cấu giải thưởng. Múc cực mạnh cho mình nha.

e thấy tấm cuối chụp mặt cầm thêm cái CMT là chuẩn nhất. e làm chiều hôm trc. sáng hôm sau xong luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,777
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom