Tutorial CÁCH KIẾM 2000$ TRONG VÒNG 6 NGÀY

Status
Not open for further replies.

haiphuong1989

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
Kiếm gần 2000$ trong 6 ngày không cần đầu tư, dễ dàng và chỉ cần bạn học, làm theo và kiên trì chờ thành quả!

Những công dân Việt Nam trẻ tuổi, hào sảng, văn minh thế kì 21 hãy học, rèn luyện và kiếm nhiều đô la về cho đất nước nào. Tôi chỉ là 1 một người BÌNH THƯỜNG, tiếng anh có hạn, kiến thức chuyên môn chưa có… trong 1 gia đình bình thường. Vì vậy tôi đã phải làm thếm kiếm tiền từ từ rất nhìu nghề nhưng lương chỉ 2tr/tháng, quá ít để sống trên đất thủ đô, tôi miệt mài tìm kiếm các cách giúp tôi thoát nghèo. Ban đầu chỉ nghĩ kiếm đủ học, đủ ăn thôi nhưng từ khi biết đến MMO, đời tôi đã thay đổi rất nhiều. Và thực sự cảm ơn chú Vick, những video của chú là nền tảng đến những thành công của cháu, giúp cháu kiếm gần 2000$ chỉ trong 8 ngày-khi mà cháu còn chưa hoàn thành xong khóa học.THẬT TUYỆT VỜI!

Hãy theo tôi, THAM GIA NHÓM, và bạn sẽ nhận được hướng dẫn một cách kĩ càng và đơn giản, dễ hiểu nhanh nhất. Nếu có bất kì thắc mắc nào, hãy inbox tôi.

KHÔNG CẦN VỐN-CHỈ CẦN HÀNH ĐỘNG VÀ TRONG VÒNG 8 NGÀY BẠN SẼ KIẾM ĐƯỢC ÍT NHẤT 1000$.

Tiền sẽ về tay bạn chỉ khi bạn HÀNH ĐỘNG không chần chừ. Join Now!
HÃY like stt này và hành động. Tôi sẽ viết các hướng dẫn rồi up lên face và blog cho dễ hiểu nhất

NOW! WE START!!

BƯỚC 1:
HÃY ĐỌC BÀI NÀY ĐẦU TIÊN. VÀ LÀM THEO.

Hãy vào trang http://bit.ly/1Qnshug

Mọi người sẽ click vào START NOW ở góc bên phải màn hình:

Ở trang tiếp theo, mọi người lần lượt điền:
First Name (tên chính)
Last Name (tên họ)
Email
Password (mật khẩu)
Password Confirmation (lặp lại mật khẩu)
Tiếp đến, nó sẽ nhảy ra trang yêu cầu chúng ta

ACTIVATE YOUR FREE ACCOUNT!

Chính là xác nhận tài khoản thì chúng ta vào ngay sau đó nhé.
Và hãy nhớ:
NOTE: It is VERY IMPORTANT that you activate
your account within the next 30 minutes!
Check ngay trong khoảng 30 phút là RẤT QUAN TRỌNG nhé.
Vào mail check ngay ! Sẽ có dòng: Click Here To Activate Your Account Now. Thì chúng ta click vào đó.
Khi này sẽ ra trang LOG IN mới.
Chúng ta đăng nhập lại một lần nữa.
FINAL STEP!
GET ON OUR PRIVATE VIP INSIDER’S NOTIFICATION LIST!
Đến bước cuối cùng rồi, chúng ta sẽ kích hoạt lên VIP nhé.
Kéo xuống dưới sẽ thấy phần đăng nhập
Mobile Number – No dashes or special characters
Chúng ta thay hình lá cờ Việt Nam, nhập số điện thoại của mình vào và bấm "Become VIP" .Và……..
BOOM !!!! CHÚNG TA BẮT ĐẦU KHÁM PHÁ CUỘC HÀNH TRÌNH VỚI NHỮNG KIẾN THỨC RẤT BÁ ĐẠO-Hãy thực hành ngay và show kết quả nhé! Chỉ có hành động mới biến kiến thức của bạn ra tiền nhé, còn nếu chỉ đứng im thì mãi dậm chân tại chỗ thôi, ko có tiền đâu!!!!

Chúc các bạn thành công! mình sẽ up Bước 2 vào ngày mai!!

Đa cấp à :v

CÁCH KIẾM 2000$ TRONG VÒNG 6 NGÀY "nhưng tạm thời ai có tiền cho mình mượn 2$ mua mì gói"

Có người đăng rồi má

Chưa có Proof rút tiền thì đừng up
Có ông chia sẻ kiếm 15k$ trong 7 ngày kia hỏi tiền thì chả thấy đâu

Chưa có Proof rút tiền thì đừng up
Có ông chia sẻ kiếm 15k$ trong 7 ngày kia hỏi tiền thì chả thấy đâu
Kể là có cả chục cái proof , PTS fake proof là xong. Thằng chủ thớt mà kiếm được thật thì nó đã chỉ cho cả họ hàng thân thích, anh em thân thuộc, bạn bè thân quen, bà con cuối xóm nhà nó rồi chứ nó bị dở hơi mà share lên forum cho nát cái tut ngon 2000$ / 6 ngày hay thậm chí 1000 $/ 1 tháng . Vẫn còn nhiều người ngu nhỉ, bao sao bọn scam, bọn đa cấp, bọn chứng khoán nó vẫn còn đất canh, tác vặt lông, thịt gà

Bọn đa cấp bắt đầu lấn sân sang bên mmo rồi kìa . anh em cẩn thận rảnh hơi quá lại bị chó cắn đấy:D

vào nhìn xem liệu thằng thớt nó có ảnh avata ko xem mặt mũi nó thộn đến mức nào thôi, chứ đọc cái tit cũng đủ biết là mấy cái văn của bọn đa cấp viết cho mấy thanh niên ảo tưởng rồi. Tiếc quá nó *** có ảnh.

Ko liên quan, nhưng cho em cười vào mặt bác nào bảo đây là đa cấp nhé. Mấy bác chả biết đa cấp là cái quái gì cả. mấy bác có biết affiliate là cái gì ko, có biết CPA là cái gì ko? Làm mmo mà đụng tí là đa cấp đa cấp thì lúc nào mới khá đc.

Affiliate ... rửa tiên... cashout...Làm aff 1 ngày có thể kiếm đc 1k nhưng phải đủ 45 ngày mới biết có nuốt nổi ko nhé.... cash

giờ vào mới thấy, haiz, nhìu bác thật ấu trĩ, các bác đã ko hỉu biết thì đừng nói lung tung tại đây, các bác đã hỉu đa cấp là cái gì chưa????????, mình có nói các bác bỏ vốn tiền bạc gì ra đâu?? chỉ bảo các bác làm theo!!! ai ko đủ tự tin hoặc kiên nhẫn thì lượn, còn bác nào đã nghiên cứu thích chiến thì e thề sẽ truyền nghề hết cho mấy bác!! tôi đây ko nói nhìu!! ai thích thì chiến ko thích out:cool::cool::cool:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week