Other Cách kiếm 10-20 triệu/tháng thông qua các nhà mạng Viettel, Vinaphone, Mobifone

mrthanh2325

Banned
Reactions
6
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Cũng như tiêu đề đặt ra, thực sự cách kiếm 10-20 triệu/tháng, thậm chí cả 100 triệu thông qua các nhà mạng Viettel, Vinaphone, Mobifone... là việc hoàn toàn có thật ( tất nhiên bạn sẽ không phải là nhân viên rồi) đây là cách kiếm tiền mà bạn chỉ cần có một website nhỏ, một chiếc sim là ok.
Cũng giống như các trang thương mại điện tử: Lazada, tiki, sendo...đều phát triển và cho Cộng tác viên kiếm tiền qua kênh tiếp thị liên kết ( hay dân trong nghề hay gọi là Affiliate marketing đó). Vậy thì cách kiếm tiền từ các nhà mạng ra sao, sao gọi là tiếp thị, mà làm sao mà có tiền nhiều thế.
Đây nhé:
Bây giờ bạn hãy thử search google cụm từ: đăng ký 4g vinaphone, đăng ký gói cước 4g vina, cách đăng ký 3g, hay vào luôn website demo: Vinaphonevn.com... sẽ ra rất nhiều website hướng dẫn bạn đăng ký các gói cước khác nhau, và để ý bạn sẽ thấy các trang web đó phát triển đều không phải chính nhà mạng mà từ các cá nhân khác nhau, và có cú pháp đăng ký Gói cước khác nhau.
Yên tâm, hầu hết các cú pháp đăng ký gói cước đều chính xác, đều được các nhà mạng ghi nhận, (chỉ có điều thông qua các cú pháp khác nhau thì các cá nhân chủ web sẽ được nhận hoa hồng giới thiệu về mình)
Với nhà mạng Viettel, Vinaphone hiện tại bạn khi bạn giới thiệu cho người khác đăng ký các gói dịch vụ 3g,4g: nhận được tới 30% HOA HỒNG đăng ký gói, Mobifone cũng 30% LẦN ĐẦU, nếu tiếp gia hạn lần sau sẽ thêm 10%,tổng 40%
Ví dụ:
Bạn giới thiệu người khác đăng ký gói MAX100 Vinaphone tức là họ đăng ký 100k để nhận 3.8GB data dùng trong tháng, bạn sẽ nhận Hoa hồng 30% Tức là gần 34.000 đ ( quá đỉnh đúng không) và sẽ được trả ngay vào ngày hôm sau luôn.

Bây giờ bạn thấy mình nói nhận 10-20-100 triệu là hoàn toàn thật đúng không
Vấn đề là bạn phải có một website ( mặc dù đơn giản) ví dụ như Website Đăng ký 4g vinaphone này nhưng giới thiệu được nhiều người vào truy cập, đăng ký gói là bạn thụ động nhận Hoa hồng. Và đăng bài một lần, cứ đăng ký là bạn có doanh thu chứ không phải dạng chạy theo chiến dịch như bán online lazada,tiki..như vậy mệt lắm.

OK!! Nếu các bạn đã hểu thì đây mới là cách phát triển mang lại thu nhập đỉnh nà. Nếu bài viết này được 50 like và nếu có nhiều bạn cmt đồng tình, mình sẽ lập một bài viết mới share theme website, hướng dẫn đầy đủ thủ tục khai báo với nhà mạng để bạn có thể kiếm tiền ngay và luôn.

Mong anh em ủng hộ !!!

Last edited:
Hợp lý, Mình cũng muốn tìm hiểu thử

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,426
169,770
Latest member
goexme

Most viewed of week