Cách Khắc Phục Submitting and waiting ...

Status
Not open for further replies.

sadl0ve_0s

Banned
Reactions
1,597
MR
0.000
Hôm bữa mình gõ cho group của chị dataentry ( teamql1 ) hay sao đấy k nhớ rõ nick lắm
Chị ấy có send cho mình cái này nhưng k biết nguồn ở đâu ..
nhưng thôi cũng kệ post lên cho mấy bạn vậy ^^!

Ai thích thì thanks nhé

:binhsua112:

KHẮC PHỤC TÌNH TRẠNG WAITING AND SUBMITTING QUÁ LÂU KHI SỬ
DỤNG SOFT (DẤU CHẤM THAN MÀU ĐỎ)
Khi bạn gõ pix trên soft, đôi khi bạn cảm thấy submitting hoặc waiting quá lâu, hoặc là id
treo, bạn luôn luôn nhìn thấy biểu tượng
bd72c25ed767454031f8a8a7a77349b9_35905828.1.bmp

Nếu gặp lỗi này liên tục, hãy thực hiện các bước sau

1. Download file TCP-Z SOFTWARE (TCP/IP Patch) theo link sau
http://www.mediafire.com/?4ru616h642e2wm6

Có 1 bạn kêu link trên có virus nên mình đã up lại cái file này máy mình k bị sao kể từ 1 tháng nay cơ mà =.= pó tay luôn
Link khác đây :
http://www.mediafire.com/?thse3mtsong02if

http://www.softpedia.com/get/Tweak/Network-Tweak/TCP-Z.shtml

2. Chạy file TCP-Z.exe (Lưu ý : Nếu là win7 64bit, hãy đọc file readme-en.txt ở thư mục vừa tải về)

3. Chọn thẻ patch và thay đổi thông số

4. Di chuyển chuột cho đến khoảng giữa 500-600 (hoặc 251 đối với win7) ---> hình minh họa

400c7d59c620b3b6dcdeba5cd7fdf30f_35905831.2.bmp

5. Đối với win xp, bạn cần reset lại máy tính

6. Với windows 7, không nhất thiết phải khởi động lại

VỚI SOFT CWORK (Asian)

7. Mở folder software captcha ra, sau đó mở file captcha.exe.config (có thể là tên khác, nhưng đuôi là
.exe.config) dưới dạng notepad (Click chuột phải -> Open with notepad)
8. chỉnh sửa dòng maxconnection, sửa lại là 65000 như dưới đây (Dòng thứ 3, từ dưới lên)
9. <system.net>
<connectionManagement>
<add address="*" maxconnection="65000" />
</connectionManagement>
</system.net>
10. Lưu file đã chỉnh sửa lại
11. Mở lại soft và tiếp tục làm việc.

VỚI SOFT XUÂN ĐỨC (CAPTCHA PRO)

12. Mở folder software captcha ra, sau đó mở file captcha.exe.config (có thể là tên khác, nhưng đuôi là
.exe.config) dưới dạng notepad (Click chuột phải -> Open with notepad)
13. Copy các dòng sau, và dán vào dưới cùng
<system.net>
<connectionManagement>
<add address="*" maxconnection="65000" />
</connectionManagement>
</system.net>
14. Lưu file đã chỉnh sửa lại
15. Mở lại soft và tiếp tục làm việc.

Hy vng giúp ích đc các bn các khc phc du !, tránh tăng pri oan u
ng.

Last edited by a moderator:
Dow về bt mà bạn .. virus đâu nhỉ .. Mình dow vẫn thấy bt .. để mình up cái file mình dow rồi đưa cho bạn lại xem .. :-? .. máy mình chả bị sao hết từ 1 tháng trước luôn rôi đây

---------- Post added at 04:56 PM ---------- Previous post was at 04:53 PM ----------

đây bạn mới up luôn :|

Lên softpedia download để khỏi dính virus nè các bạn:
http://www.softpedia.com/get/Tweak/Network-Tweak/TCP-Z.shtml

---------- Post added at 05:27 PM ---------- Previous post was at 05:24 PM ----------

Win 7 x64 thì chạy bản x64.exe

Thanks :D tiếc là ko thấy nút Thanks , tiện cho mình hỏi sao ko thấy đc nút THANK ấy nhể :D

---------- Post added at 06:53 PM ---------- Previous post was at 06:35 PM ----------

à cho mình hỏi luôn là khi gõ có cần mở nó lên luôn ko hay là ko cần :D

quét avira không thấy virus, các bác cứ yên tâm mà down về, còn công dụng thì chưa có cơ hội test.:binhsua112:

hôm bữa cũng chỉnh lên 6500 lag tung đít submit thôi thì...:( rồi lại chỉnh xuống 100 lại ngon lành cành đào mà.

Thấy Norton nó liệt file hacktool.rootkit vào mục High Risk ( nguy hiểm nhất ) @@
hacktool.rootkit trojan này nguy hiễm lắm nha ! =)) !có 1 số anti ko phát hiện được ra trojan đâu :)) !
vì nó là virut cúi bắp =))

Last edited by a moderator:
hôm bữa cũng chỉnh lên 6500 lag tung đít submit thôi thì...:( rồi lại chỉnh xuống 100 lại ngon lành cành đào mà.
Mình làm vẫn bt mà :-s

---------- Post added at 10:19 PM ---------- Previous post was at 10:18 PM ----------

hacktool.rootkit trojan này nguy hiễm lắm nha ! =)) !có 1 số anti ko phát hiện được ra trojan đâu :)) !

Cái link thứ 3 thì an toàn rồi bạn ^^ LInk thứ 2 là mình post lại ..

---------- Post added at 10:19 PM ---------- Previous post was at 10:19 PM ----------

Thanks :D tiếc là ko thấy nút Thanks , tiện cho mình hỏi sao ko thấy đc nút THANK ấy nhể :D

---------- Post added at 06:53 PM ---------- Previous post was at 06:35 PM ----------

à cho mình hỏi luôn là khi gõ có cần mở nó lên luôn ko hay là ko cần :D

-->Save vào rồi hình như là k cần nữa bạn à
Tại bạn ít post bài hay sao ấy

Thì mình mới nói xài hàng bản quyền mà :D Mấy hàng crack share trên mạng sao so đc với hàng trả phí :D mua hàng hộp về cài đàng hoàng :D nhưng hàng miễn phí và crack xài ko ngon = trả $ đâu bơi vậy nó mới phát hiện ra đó :D Anh mình nói xài Norton ngon nhất , những thằng còn lại toàn tự tung hô với đánh giá ảo :D

Thì mình mới nói xài hàng bản quyền mà :D Mấy hàng crack share trên mạng sao so đc với hàng trả phí :D mua hàng hộp về cài đàng hoàng :D nhưng hàng miễn phí và crack xài ko ngon = trả $ đâu bơi vậy nó mới phát hiện ra đó :D Anh mình nói xài Norton ngon nhất , những thằng còn lại toàn tự tung hô với đánh giá ảo :D

:D hê hê hê

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week