Chat Cách giao dịch với người Ấn Độ

Chào các bác, em đang giao dịch với người Ấn Độ mà không biết dùng cách nào để nhận tiền từ họ.
Em bảo họ tạo mấy ví cơ bản như Payeer Paypal Perfectmoney thì bảo không tạo được, crypto thì cũng gặp vấn đề gì đó mà không chuyển được.
Vậy có bác nào đã từng gđ vs ng Ấn cho em xin cách làm với ạ, em cảm ơn

Ví thì PayTM nhé, còn đây à danh sách ví bên ấn thường dùng:
còn Cryto thì dùng sàn này của bọn Ấn luôn: https://wazirx.com/
PayTM n bắt buộc đk sđt Ấn s đấy bác, còn wazirx.com k biết n gửi TRX cho e kiểu gì bị block

Lúc trước mình cũng hay gd với ẤN qua localbitcoins.com , giờ nó đóng cửa mất ^^

Bị tụi Ấn Độ dispute Paypal vài lần, mình cạch giao dịch paypal với tụi này chắc 5 năm trước.

Mình giao dịch với 1 người Ấn , tiền trả chậm , chat thì thay gì " Brother can you help me" thì chat "Brother" xuống dòng "ok" , xuống dòng "ok" , "there" , v.v.... có nghĩa là nói chuyện 1 câu chat vô nghĩa 5 6 dòng . rồi mới vô ý chính . Gian lận bảo hành , đưa list của nhiều khác vào để ăn bảo hành nhiều hơn . Tuy nhiên vẫn trả tiền đủ , giao dịch mệt mỏi lắm

Bị tụi Ấn Độ dispute Paypal vài lần, mình cạch giao dịch paypal với tụi này chắc 5 năm trước.
em cũng đang gđ bằng paypal với tụi n, nhưng mà n k có tk paypal em tạo hóa đơn gửi n thanh toán bằng visa thì mở dispute bằng mắt bác nhỉ

Gd với tụi ấn và châu phi bạn nhớ cẩn thận, đề phòng. Bọn này chúa scam và khôn lỏi.

còn đa số tụi m gd qua đều xài binance pay, nhanh gọn lẹ
chuẩn bác ơi, có th Algeria bắc Phi đang ôm của e 13$ mãi k chịu trả cứ hứa hẹn thề thốt liên tục mà vẫn có tiền nâng Telegram Premium. Còn thằng ẤN vẫn đang paid đều k biết sau thế nào

Chào các bác, em đang giao dịch với người Ấn Độ mà không biết dùng cách nào để nhận tiền từ họ.
Em bảo họ tạo mấy ví cơ bản như Payeer Paypal Perfectmoney thì bảo không tạo được, crypto thì cũng gặp vấn đề gì đó mà không chuyển được.

Tớ có giao dịch với 1 đứa nguoi Ấn, ko mấy sản tiền nhưng lươn lẹo đủ thứ, cuối cùng dây dưa cả tuần rồi đường ai nấy đi :popo_look_down:

em cũng đang gđ bằng paypal với tụi n, nhưng mà n k có tk paypal em tạo hóa đơn gửi n thanh toán bằng visa thì mở dispute bằng mắt bác nhỉ
nó pay = visa mới dễ dispute á b. Nó dispute paypal fail, thì ra bank dispute. Nếu dispute bank thành công, thì paypal bị mất tiền, nó trừ tiền balance bên b
chuẩn bác ơi, có th Algeria bắc Phi đang ôm của e 13$ mãi k chịu trả cứ hứa hẹn thề thốt liên tục mà vẫn có tiền nâng Telegram Premium. Còn thằng ẤN vẫn đang paid đều k biết sau thế nào

cứ tiền trao, cháo múc b,

mấy cha ấn độ này hay dùng WebMoney đó bác

mấy cha ấn độ này hay dùng WebMoney đó bác
e ghi ra cả đống ví nó bảo k đăng ký đc cái nào, giờ thì gđ với mỗi th qua 1 cổng, cũng chẳng biết chúng nó hay dùng gì nữa

e ghi ra cả đống ví nó bảo k đăng ký đc cái nào, giờ thì gđ với mỗi th qua 1 cổng, cũng chẳng biết chúng nó hay dùng gì nữa
mấy cha ấn này cứ làm khó nhau .. mỗi lần em giao dịch mới mấy chả thấy mệt ... Tr em hay giao dịch PP với nó .. sau thì PM .. giờ thì wmz . (mà giao dịch 1 ông) .. chả ko dùng cố định 1 cổng :pepe_the_Frog_043::pepe_the_Frog_043:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,559
170,649
Latest member
fb88luxury
Back
Top Bottom