Suggest Cách fix lỗi: Paypal VN unver khó sent $

PhạmThi

Hero
Reactions
3,137
MR
0.057
Facebook
Follow me on Facebook
Cách fix lỗi: Paypal VN unver khó sent $ (acc mới lập, ko ver c c, ko add bank gì hết) và muốn gửi dc $ đi acc khác
, nguồn $ nhận từ site net, androind, ios...nguồn sạch.

như title. dạo này nhiều ae pm mình hỏi cách fix,

nhưng mình cũng chưa có nhu cầu xài acc pp unver qua nên cũng ko biết,

hôm nay lập topic này hỏi, mong có ae nào biết chỉ giáo dùm,

mình xin chân thành cảm ơn và có thù lao xứng đáng theo yêu cầu :D

Last edited:
cứ ver xong rồi canh cùng dải IP đó xài tẹt ga :D

Phải chăng là do tình trạng clone acc PP VN đã đạt tới mức báo động, nên PP quyết định siết chặt.

:eek: mình ver được gần 1 năm rồi, nhưng ít sử dụng, dạo này có việc vào xài thì nó ko cho send ! ko biết cách khắc phúc :oops:

nếu nguồn tiền cậu ngâm lâu rồi,thường tầm 1-2tuần trở lên thì veri cái là send được ngay, đã test trên vài chục acc bị lỗi send đều ok cả, đôi khi pp nó cũng hỏi cậu hỏi bí mật, mới cho send.Còn nguồn mới nhận 1-2day kể cả có veri cũng ko đủ trust để send. kể cả có log trình duyệt di dộng cũng hên xui nhé.:confused:

nếu nguồn tiền cậu ngâm lâu rồi,thường tầm 1-2tuần trở lên thì veri cái là send được ngay, đã test trên vài chục acc bị lỗi send đều ok cả, đôi khi pp nó cũng hỏi cậu hỏi bí mật, mới cho send.Còn nguồn mới nhận 1-2day kể cả có veri cũng ko đủ trust để send. kể cả có log trình duyệt di dộng cũng hên xui nhé.:confused:

thank cậu
nhưng đang muốn cách fix acc unver mà

vd có 100 acc pp unver, mỗi acc cày 50$, giờ muốn sent $ để bán ra vnđ, chứ with bank - 126k phí tiền lỗ quá, kiếm ae nào biết cách fix vào giúp ae mmo..................!!!

chờ thánh hiển linh :D

mình xin chân thành cảm ơn và có thù lao xứng đáng theo yêu cầu :D

Thù lao 1 em hot girl chân dài là đc rồi :))

e đó tầm mấy lít cậu ơi :D

Giờ siêu khó send $ từ acc unver luôn. sư cha nó. cũng ko hiểu vì sao. Toàn phải ver mới send đi được

Giờ siêu khó send $ từ acc unver luôn. sư cha nó. cũng ko hiểu vì sao. Toàn phải ver mới send đi được

vậy tình hình có vẻ căng đây :(

unver ngâm 1 tuần cũng ko thể send. nhưng ko hiểu sao dù mới nhận $ mà ver thì send phát cũng đc ngay

unver ngâm 1 tuần cũng ko thể send. nhưng ko hiểu sao dù mới nhận $ mà ver thì send phát cũng đc ngay
uhm c, ver thì hạn chế clone hơn, nhưng vn vẫn cheat visa để ver dc mà, chẳng nhẽ hết cách...

Cách khắc phục là đi lễ chùa, thắp hương, đốt vàng mã xin các cụ, thần linh, thổ địa.... phù hộ độ trì cho con send được tiền trong tài khoản paypal đi.
Nếu vẫn ko send được thì các cụ chưa nghe thấy, cứ tiếp tục kêu đến khi nào các cụ phù hộ cho send đi được thì thôi.

uhm c, ver thì hạn chế clone hơn, nhưng vn vẫn cheat visa để ver dc mà, chẳng nhẽ hết cách...
cheat bank mà ver đi bác, cứ điền bừa cái swift code mà ver.

Mình thấy ver cũng đâu có gì khó khăn nhỉ
Bỏ ít tiền ra ver rồi rút hay send là đc mà
Cách fix lỗi là chỉ có nước đi ver :D

Cách khắc phục là đi lễ chùa, thắp hương, đốt vàng mã xin các cụ, thần linh, thổ địa.... phù hộ độ trì cho con send được tiền trong tài khoản paypal đi.
Nếu vẫn ko send được thì các cụ chưa nghe thấy, cứ tiếp tục kêu đến khi nào các cụ phù hộ cho send đi được thì thôi.

troll vãi :v

cheat bank mà ver đi bác, cứ điền bừa cái swift code mà ver.
ver visa có phải with bank đâu mà swift code cậu ơi

Mình thấy ver cũng đâu có gì khó khăn nhỉ
Bỏ ít tiền ra ver rồi rút hay send là đc mà
Cách fix lỗi là chỉ có nước đi ver :D

Vd:
1 acc cày $ ở 1 web, chỉ dc 50$ là k cày dc nữa

=> sẽ cần hàng trăm acc pp xài lần lượt, nếu ver thì mất hàng chục triệu mua v c c

thế mới cần cách fjx chứ cậu, chứ lâu lâu xài 1 acc pp thì ver c c ok thôi

Thực sự vấn đề này tớ đã giải đáp từ lâu lắm rồi. Nhưng giờ chắc nó lặn xún tới đáy biển rồi :p
Cách tốt nhất là acc unver thì lấy 1 trình duyệt cố định + 1 win cố định + 1 máy cố định + ip ổn định tại 1 điểm (như wifi ở nhà). cứ thế mà log thôi. đừng vác acc chạy log lung tung nào cà phê quán xá. Bắt đầu thực hiện từ khi reg acc càng tốt
Và khi bị trường hợp không send được tốt nhất không nên cố send bằng mọi giá. Limit ngồi mếu đó. Ngâm tiền trong acc độ hơn 1 tuần rồi vô bắt đầu chuyển lại thử (tốt nhất login vào mạng nơi hay log)
Tóm lại đừng để mấy cái auto check của paypal thấy tài khoản của bạn có khả năng bị mất thì nó sẽ ko bị cái đó. Còn cứ dùng tuỳ tiện thì nó làm thế bảo vệ tiền cho bạn thôi.
Mẹo: có thể giảm số tiền muốn chuyển xún. chuyển thử 1 lần rồi phang tiếp lần 2....

Last edited:
Đây là một bức thư của tụi supporter paypal trả lời vụ này:

Hello. Hope you have a good day. Thank you for contacting PayPal Customer Support. My name is Haniff and it is my pleasure and privilege to assist such an esteemed member like you today.

From your email, I understand you're still unable to complete payment to your merchant via PayPal.

Upon further investigation into your account, it seems that PayPal internal security model has prevented these payment attempts from completing.

We use complex statistical models to identify unusual or problematic transaction patterns. This is similar to the way many banks and credit card companies work. There are several reasons why our system has prevented this payment.

Please be advised that when the security model blocks a payment, this is not an indication that either party in the transaction is acting in an improper manner. It is merely an indication that the combination of variables in the transaction has alerted PayPal that the potential for failure is high.

At this time, the system is disallowing payment in the amount and currency selected to this recipient’s email address, using this funding option.

These are the options that may (but does not guarantee) for the system to allow the payment. :

1) Always use secure and safe connection (home network) and not using public access network (eg. cafe, library) while attempting to make the payment

2) Make sure you delete your internet cache and clear cookies before attempting to make payments through PayPal.

If everything else fails, please wait for another 24-48 hours and try again the payment attempt as prescribed above or link another funding source to make the payment.

I do sincerely apologise for the inconveniences caused. Your patience and understanding are greatly appreciated.

Should you have any further enquiries, please do not hesitate to contact us again. Your satisfaction is my utmost priority and I'm glad to clarify and resolved this issue for you.

We hugely value your continuous support in using our services. We welcome your feedback and please do recommend PayPal to your friends and family.

Have a nice day.

Sincerely,

troll vãi :v

ver visa có phải with bank đâu mà swift code cậu ơi

Vd:
1 acc cày $ ở 1 web, chỉ dc 50$ là k cày dc nữa

=> sẽ cần hàng trăm acc pp xài lần lượt, nếu ver thì mất hàng chục triệu mua v c c

thế mới cần cách fjx chứ cậu, chứ lâu lâu xài 1 acc pp thì ver c c ok thôi
vậy add mail thôi, unver cũng giống add mail mà nhỉ

Announcements

Forum statistics

Threads
418,512
170,605
Latest member
linhphanvan1211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back